Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

........duh nimeisha....mwili unamtaman sana huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Oct 25, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    arusha, baba mngoni, mama mchagga


    .........duh nimeisha..........wana jf nina mchumba na staki acha naye kwa vyovyote ila

    kuna mkaka yupo floor ya tano ni mzuri na mpole kupindukia.Nahisi staweza kumkataalia naomba asiwe malaya manake sina nguvu ya kumkataa.Tena nashukuru sina ujasiri wa kumtongoza mwanaume ningeshafanaya hivyo

    Ofisi yao imehamia kwenye jengo letu karibuni...siku ya kwanza nlikutana naye kwenye lift nkaamua kupandisha nione anaposhuka.Alinipa salam nkashindwa hata kuitika.
    Kama nuksi tukakutana kafeteria baada ya siku mbili tukakaa meza mmoja nlikula kidogo tu manake alipoanza mazungumzo nilijiona akili inavyonihama nkajipigia simu mwenyewe nkapokea nkajifanya naitwa juu.

    Kama vile ameshanishtukia manake leo asubuhi kanitania alikula sahani zote mbili.

    Najiuliza
    1.Atakapoomba namba ya simu itakuwaje (hivi kwa umri huu kumnyima mtu namba nitaeleweka wakati tupo jengo mmoja).......AKIIPATA NAMBA YANGU NIMEISHA NA KUANZIA LEO WAKATI WA KULA SIENDI NA SIMU

    NB:jaman huyo kaka ni mzuri sio mweupe wala mweusi, ana lafudhi ya bara, sio mfupi sio mrefu, sio chembamba sio chibonge.

    MOYO NA AKILI VIMENIKATAZA KUMKARIBIA HUYU MKAKA ila MWILI unamtamani sana hadi ngozi imebadilika na kuwa rafu pia rangi imenifubaa gafla kwa kumtaka kila napomkumbuka
     
  2. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe wa Zenj
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    usione soo sema nae
    mmasai vipi?
     
  4. K

    Kalikali Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Uwiiii hilo ni PEPO KEMEA...
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh kumbe haya mambo bado yapo!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmasai yupo na katu saiachani naye

    huyu mkaka mpya namtanan kupindukia ila natafuta namna ya mwili wangu kuridhika bila ya kutembea naye

    naomba mungu asinitongoze manake sjui ntaanzaanzaje kumkatalia
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hujanielewa
    ni kwamba nampenda mchumba wangu na namwitaji maishani ila huyu mkaka wa floor ya tano ni mzuri sana na mwili wangu unataman sana kukumbatiwa naye japo kidogo.

    simaanishi nataka kumwacha mmasai NO!

    mfano live ni hivi:SIUZI NYUMBA HATA KWA MILIONI 100, akitokea mtu akakupa milioni 200 hutauza tena bila kumshirikisha yeyote?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    anza kuwa rafiki nae kwanza....unaweza kuta sio wa hivyo unavyomdhania......ila kama ndio hivyo yupo.....why not bana....you live only once you know.......:wave:
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa maelezeko yako mama hujatulia. Subiri utaona faida ya kupenda mwanaume kwa vigezo vya upole, sura na weupe.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala!!!!!!!!!
    ni uzuri tu wa huyu mkaka

    mbona nyie mnatamanigi wadada wazuri???na mimi nina haki ya kutamani
     
  11. ULUMI

    ULUMI Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poole wewee poleee!!!Najiridhisha kuwa wewe siyo wife material.Kama unaniasi hata kabla ya pingu za maisha.Je ukiwa ndani ya ndoa itakuwajee.Huuuuuuuuuuufai tena nasema hufai,Itika kilichoko moyoni mwako.Mwisho wa siku utajuta kwann ulikuwa mwanamke..................:shut-mouth:
     
  12. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    That is the true LOVE.
    Usijibanie
     
  13. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    mmmh!!!!Kutamani kupo ila lazma ujiulize...!!!Ameoa/ana girlfrend???una mchumba si ndio?ukigundua mchumba wako anakucheat utajiskiaje?,ikitokea ukampa namba na ukacheat will you live na hiyo guilty consiouss??maana unaweza ukafanikisha unachotaka thn ikaharibu kote uko tayari kwa hilo???maana mtaka yote hukosa yote mwisho wa siku...!!!hiyo ulonayo ni infatuation with time itapita just control it...!!!!
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    staki ukaribu naye hata kidogo manake mwisho wa siku nitamvulia tuu.

    natakaiwe mbali naye na tena hata kuhama branch kama ingewezekana.

    Dear! huyu mkaka ni unique
    nimekumiss sana Preta nataman ungekuja kulala kwangu tupige stori usiku kucha
     
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Pepo la ngono linakutesa, amua moja kuwa na mmasai wako au huyo mrembo wa kiume. Inavyoonekana kampeni za Tulizana, Tuko wangapi ni misamiati mipya kwako.
     
  16. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Do what your heart tells you to do!!!!!!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    mimi ni wife material saaaaaaaaaaana na tena sjawahi toka njee ila huyu ndugu yenu ni mzuri sana

    nahisi kuchanganyikiwa ila naweka mikakati kuhakikisha namba yangu haipati manake akiipata tu NIMEISHA

    NINA MCHUMBA NAMPENDA NA NAMWESHIMU sema tamaa ya mwili kwa huyu mkaka ndiyo nayopambana nayo
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    moyo na akili vinaniambia NIKAE MBALI SANA NA HUYU MKAKA, ILA MWILI MPAKA RANGI UNABADILIKA KWANI KILA WAKATI UNASISIMUKA NAPOMKUMBUKA
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Inavyoonekana wewe nitofauti na wadada wenzako, bila shaka vichocheo vingi mwilini mwako ni vya kiume, na ndio maana ukatamani kulala hata na Preta japo usiku mmoja.
    Wanaume huendeshwa kwa tamaa ya macho, wanawake wenzako hawapelekeshwi kwa muonekano bali mguso na mambo mengine ya ndani zaidi.
    Kama uko siriasi na hiki ulichokisema wewe si wa kawaida unahitaji msaada mkubwa wa kiroho la sivyo utajikuta umekosa yote na ukaambulia kuingia mtaani kwa masharobaro wanaojua kupaka poda.
     
  20. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani unatakiwa kutofautisha kati ya upendo wa dhati/true love na tamaa ya mwili/desire. Now which one is leading you? Kama ni upendo wa dhati its okay but kama ni tamaa ya mwili tu huwa inaisha with time. True love stays and never changes with time but desire huwa inabadilika with time. Be careful!!!!!!
     
Loading...