Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh Mvua nomaaaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ludoking, Oct 20, 2012.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamaa kaamka asubuhi sana Jumamosi, mvua
    inanyesha kang'ang'ania kuwa anaenda ofisini.
    Kawasha gari yake, kufika njiani hali ilikuwa
    mbaya kaamua kurudi. Kafika home kavua nguo
    kaingia tena kitandani, kamnong'oneza mkewe
    ...aliyekuwa usingizini; "Yaani hali ya hewa huko
    nje mbaya sana" Mke: Si ndio nimemshangaa
    huyu mpumbavu eti kaenda kazini.........
     
  2. BonBerry112

    BonBerry112 Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayaaa hyo kali joh..
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hi hi hi hi hi hi, hii ni sooo

    hii ipo common sana now day, haswa uswahilini
     
  4. j

    jaluz Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ambao bado hatujaoa kazi ipo,dunia inaelekea ukingoni jamani! Wanawake wanataka waolewe na waume kibao ndio waridhike?
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe !!! Oa tu si wanakusaidia kutunza . Maisha magumu sana siku hizi.
     
  6. Q

    Quastion mark Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani siku hzi kuna mwanamke mwenye wanaume 3?.me ninavyojua wanaume ndo wanaoa wanawake 3 na kuendelea sema siku hz maisha yamekuwa magumu unamkuta mwanamke kaolewa lakn bado ana hawara wa kumsaidia.. Hii yote inaletwa na kitu PESA WALA C MAPENZ KAMA WENG WANAVYODHAN..
     
Loading...