Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh!!!... kweli Vishindo vya mashua havishtui bahari...literally!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Oct 31, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Balaa la Hurricane Sandy!...

    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mitihani yake Mwenyeezi Mungu amewapa Wa-Marekani..........Mkuu.@Ab-Titchaz
     
  3. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi ni dalili za siku za mwisho kwa mujibu wa Biblia.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hii kitu ingetokea bongo sijui ingekuwaje ?
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi Dar ingekua imesukumwa hadi Moro....
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa sijui Moro nayo ingeenda wapi mwe!
    wizara ingetoa ramani mpya ya tz tena.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tubaki kusikia haya yanatokea kwa wenzetu maana yakitokea kwetu ni maafa makubwa,wenzetu miji yao imepangwa hivyo ni rahisi kufikia watu tofauti na sisi ambao tumejenga karibu karibu hata pa kupitisha gari hakuna.
     
  8. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Malipo ya Ukameroon na Shangazi yake Mrs Clinton.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mabomu na ndege za kivita za kisasa hazikuwasaidia kabisa!!
     
  10. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tz ful bata izi shida hatujazoea,siku zikitokea tutasema poo
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mungu anatulinda bana....
    Uwezo wetu wa kukabiliana na majanga (hasa ya asili) ni mdogo mno.
    Sana sana ingekua bonge la sapraiz......

     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    duuh kweli huu mtihani na kampeni sijui zinaendeleaje huko?
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,583
    Likes Received: 3,919
    Trophy Points: 280
    Obama alikatisha kampeni akaenda kutembelea maafa New jersey.
    Na amejichukulia ujiko kwa jinsi alivyoshughulikia maafa hayo which means ameoffset ile issue ya benghaz.

    Vilevile hali inaanza kueleweka huku Newyork stock exchange wakijiandaa kufungua.
     
Loading...