Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh kweli 2015 ni mbali aiseee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zizu, Mar 7, 2012.

  1. Zizu

    Zizu Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unawezaje kuja na wazo la kuajiri madaktari kutoka Russia na Cuba?
    Je una madaktari wangapi? (Kwanza hawatoshelezi)
    Labda shilingi ngapi? (Kodi zetu) kama mishahara mpaka leo unashindwa kulipa kwa wakati.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Umenena kamanda!
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukweli mtupu! kuajiri kutoka nje haiwezekana labda waje kwa ajili ya kutoa msaada. Wakija kama msaada ujue watakuja wachache tofauti na mahitaji hivyo serikali itekeleze tu maazimio ya madaktari kwa usalama wa maisha yetu.
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Tutakoma ubishi! Woga wa wazee wetu kuwa CCM ikikosa madaraka kutakuwa na vita ni kiama kwetu.

    Ewe Mwenyezi Mungu wazindue wazee wetu kutoka katika lindi la woga, wapate ujasiri wa kupigia kura mabadiliko yatakayoleta ukombozi wa Mtanzania!

    Amen!
     
  5. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hahaha...bongo ya leo kama nchi ya kusadikika..uwezo wa viongozi wetu umegota, viongozi hawatambui na kutimiza wajibu wao ipasavyo, wapo wapo tuu..akili mgando. ***** mtupu.
     
  6. Dtts

    Dtts Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ama kwel tz viongoz wake they have dead conscious mind,wanasema tumejipanga kuukabili mgomo,,mie i think 2015 ifike haraka tuwaonyeshe adabu.
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45

    kwa hivi sasa nikiambiwa niimbe mwimbo wa tanzania-tanzania hata sitauimba hata, ccm imenifanya niichukie nchi yangu
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    rather than facing the challenges, were are externalizing them.....mpaka lini sasa????
     
Loading...