Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh kuna mdada kanizimia...................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Sep 28, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani kuna mdada tulikutana kwenye mkutano fulani hivi Arusha, dah tukawa na mawasiliano ya kikazi mwisho yakaingia kwenye page nyingine.

    Tabu ni kwamba she is too old for me nakadiria tu kuwa inawezekana kanizidi miaka kumi na mbili mpaka kumi na tano. Halafu anaonekana yuko desperate kuolewa na mimi siko upande huo, at least sio kwa mwanamke wa tofauti hii, ila naogopa kum dissapoint sa hapa sijui nimsaidieje wadau................
    ?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uko single?
    nani alimtongoza mwenzake kati yako na yeye?
    kama ni wewe hukuona tofauti ya umri?

    Pole sana dude,muoe tu maana kakupenda kitu ambacho
    utakipata kwa wachache sana katika dunia ya sasa
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu hujakinote mdadaa, siku hizi ni mara chache sana watu wanatongozana.............
    pili, sidhani kama ananipenda ila yuko desperate na ndoa,
    Niko single but not looking for anything but looking for something
    She is not something that i am looking
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Yule anayepitia profile lako vipi?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sawa dada nimekusoma,ngoja
    wadau wengine wakushauri zaidi
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Umejuaje anataka ndoa? Pengine anataka mtoto tu.....vipi utamkubali?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mkwe ukidundwa usiniite! nawategemea jioni. usisahau hiyo gari mliyoninunulia ije na full tank ya kianzio
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ah sa yule si ndo nimerusha ndoano we nae ah.................
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Atakuwa huyo huyo.
    OTIS.
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Sitaki mtoto wangu awe wa nje ya ndoa, nataka kuzaa na mwanamke ninayempenda ili nipende kila kilicho chake
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkwe gari ipo tayari nakutaftia dereva.
    Halafu mi baunsa, bamkwe akikuzingua niite nimpe za uso.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hivi hata wewe hujatambulishwa? Musimor tutambulishe huyo wifi.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    si umwambie humtaki?
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mambo mazuri hayataki haraka mama we subiri tu maana tangazo lake litakuwa kubwa kuliko tume kutangaza mshindi wa uchaguzi wa Igunga
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kumwambia direct hivyo naogopa kumuumiza ndo nataka mnisaidie namna bora ya kumwambia
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Atutambulishe mara ngapi?
    Hawezi mtaja kwa kuwa ni ajuza.
    OTIS.
     
  17. h

    hayaka JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuwa mkweli, she is a big girl naamini atakuelewa. usizidi kumpotezea muda.
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa we koma
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kama upo firm namna hii...then ni rahisi kweli kumwambia.....nashangaa unasema unaogopa kum disappoint...au umesha 'onja' kidogo?
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna wengine ukimuona ni kama kabinti kadogo. Na huwezi uliza umri gafla gafla! Unarusha mawe na kumaliza game,ukijakujua umri utampa shikamoo!
     
Loading...