Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, kumbe NATA ni bonge la mjasiliamali...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Sep 8, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haya dada tumeona, japo umejichimbia viunga vya MAPINGA huku BAGAMOYO

    [​IMG]
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    NATA ni mwana JF mzoefu, lakini sikujua kama ana viunga vya minazi huko Mapinga Bagamoyo, pamoja na duka kubwa la bidhaa mbalimbali.... Hongera sana dada.......LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mzee Mtambuzi usinitag siredi hii weekend nshaanza majukumu mie lol-mtambuzi kumbuka majina yanafanana watu wasianze kum PM nata wawatu bureeeeeeeeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sio majina yamefanana tu mkuu?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    labda na Nata Hotel ni yake?
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    117640356_54b5083310.jpg mzee wa mia inawezekana anahusika hapa!!!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    ....Weye ulikuwa hujui Mtambuzi!!!? Halafu kwenye kilimo kwanza yuko kwa sana tu tena kwa kilimo cha kileo si kile cha mwaka 47...Mwache NATA aende zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    duhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh :second:
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nata ipi? nata ya mkoani mara au ya botswana? nina hakika hiyo picha imepigwa nata, botswana na inaelekea mpigaji alikuwa kwenye barabara ya francistown - kasane karibu na junction ya kwenda maun. mahala hapo napatambua sana ni kwa wakwe zangu, opposite na hiyo nyumba upande wa pili wa barabara pana nyumba ya mama mkwe wangu ambayo ipo nyuma ya kituo cha mafuta na ule mgahawa wa wasafiri. JF ni kiboko mtu unaweza kuletewa picha ya chumbani kwako hapa!!! LOL
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nia yako kunisogezea Takukuru karibu yangu.lol!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bora unisaidie friend, yaani huyu Gustavo !
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwani ile pesa ya Vocha za pembejeo za kilimo ndio illishia hapo badala ya kwenda kwa walengwa, mbona form zilikuwa na sahihi !!!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu wewe umegusa ikuklu acha maneno hiyo bana!
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    waswahili mna maneno!!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    ...Endelea na juhudi zako rafiki.

     
Loading...