Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Kumbe Iddi Simba ndiye mwenyekiti wa 'Wazee wa Dar es Salaam'?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kabuga, Mar 12, 2012.

  1. k

    kabuga Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ilikuwa siku nyingi nikijiuliza hivi hawa watu wanaojiita wazee kama sio viraza wanaongozwa na nani, kumbe mwizi na mtuhumiwa ufisadi ile sakata la sukari na sasa insu nzima ya UDA ndugu Iddi Simba sasa ndie anasimama nakuanza kuwahukumu madactari wetu wazalendo, kwahili siungi mkono. Naomba maoni yenu kuhusu huu ujinga wa kikundi fulani cha wezi kukaa na kujiita wazee wa dar, na kuanza kuwahukumu madacatri wetu, wakati hao wanao jiita wazee ndio wengine wamepora nyumba ambazo madactari wangekaa, KWAHILI NIMEUMIA SANA
     
  2. k

    kabuga Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walaaniwe na MUngu, maana bila hata aibu mijamaa inainuka eti Bwana Yesu asifiwe
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kwa sababu anavaa kibaraghashia!
     
  4. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje mwizi anakuwa ndiye mwenyekiti wazee wa daresalam!!!
     
  5. m

    moshingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF, tujaribu kuhukumu kitabu baada ya kukisoma...kamwe tusifikiri kwa mioyo
    bali kwa akili zetu...! Nimemsikiliza Kikwete mwanzo mwisho na pia Mzee Simba...ni kweli
    mzee huyo antuhumiwa mambo kadhaa yanayozungumzwa humu na kwenye vyombo vya habari,
    lakini hakuwahukumu ma-dr hata kidogo, ameonesha concern yake juu ya namna bora ambayo
    wazee wanaweza kuishauri kwa haraka serikali katika mambo magumu kabla mambo hayajawa
    mabaya zaidi...nilipomwangalia uso wake alikuwa anayomaneno mengi zaidi ila hakuwa na muda.
    Huenda alitaka kumkumbusha JK kuwa suala la Wabunge kujiongezea posho ndilo lililochochea
    mgomo wa ma-dr, kama ulikuwa ukiangalia TV utagundua walikuwepo watu wachahe waliokuwa
    wakishangilia hata pale yaliposemwa maneno yasiyostahili shangwe, lakini wale wazee haswa
    walionekana kimya wameshika tama, wamejaa huzuni...Labda waandishi waliopo huko watawahoji
    wazee hao pamoja na mzee Simba kama Mil. 7 walizodai ma-dr ni kubwa sana kulingana na za wabunge?
    Kazi kwako Mkuu Pasco na wenzio ili mje na balanced stories...
     
  6. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Tanzania ipo taabani
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    alichaguliwa kwa misingi ipi
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280

    Hivi mbona sijawahi kusikia Mkutano Mkuu wa Wazee wa DSM wala uchaguzi wa Mwenyekiti na viongozi wengine wa wazee wa DSM!
     
  9. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iddi Simba MRUNDI kamwe hawezi kuwa na uchungu na nchi hii. Hakuna tofauti ya Mhindi na Iddi Simba jinsi alivyotayari kutumika kwa lolote ovu ili tu kujinufaisha. Watanzania tujifunze kuwapa nafasi nyeti watu ambao wanaonekana wazi hawana uzalendo na nchi hii
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inashangaza kweli, Mtoto wa Idd Simba(CCM) wa kiume Simba kamuoa Mtoto wa Bob Makani (Chadema) Dr. Julie Makani Winner of Royal Society Pfizer

    [​IMG]

    Simba - Kushoto kwenye Picha na Dr. Julia Makani wa tatu kulia...

    Mzee Simba alikuwako huko UK pia, kwahiyo ni kiherehere, CCM hawesemi ukweli
     
  11. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    kutwa utamuona kwenye mgahawa fulani pale mtaa wa chagga na Jamhuri/Libya.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Idd Simba ni "Hungry Lion" tu!
     
Loading...