Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Kumbe Brazil imelipwa kuja kucheza Bongo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kang, May 28, 2010.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    "The Tanzanian Football federation admits to paying several million dollars to persuade Brazil to play the Taifa Stars"

    Safari bado ni ndefu kwa nchi hii kwa kweli! Ila tactic nzuri kwa uchaguzi!

    Credit:
    Metro Sport - UK
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na kibaya zaidi wanaficha hawataki kusema ni amount gani....wanaogopa wafata upepo wasishtuke..kaaaazi kweli kweli!!
     
  3. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets get the figure. the after the game we look at the costs and Benefits. Labda twaweza pata faida
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah, this was obvious. Kitu kaa hiki kilifwahi fanywa na National al Ahly ya Misri wakawalipa Real Madrid hela wacheze nao.

    Tatizo langu ni matumizi mabaya ya fedha za umma.

    Kazi kwelikweli.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama wamelipa Tsh 400m, wategemee kupata faida ya Tsh 200m, kwa sababu mpaka sasa records zinaonesha mapato ya juu ya ule uwanja si zaidi ya Tsh 700m, hivyo tuangalie biashara wanayotaka kucheza.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Several million dollars! Minimum itakuwa kama BILLION MBILI shillingi! Kwenye nchi ambayo watoto wanakaa chini darasani.
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huenda hata kiingilio kikawa kwa dollars!
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu si tunataka kuwatumia brazil kutangaza nchi kwenye utalii? ndio tunawapa fungu lao kwa kutupa nafasi ya kurusha tangazo letu duniani? inamana ulitegemea wao wapoteze hela zao kuja kucheza na sisi kwa kiwango kipi mkuu?
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    lengo ni la kwenye mabo ya utalii sio siku hio ya mechi tu hapana wameangalia kwa mbeleni kwamba nchi itajitangaza kupitia mechi hii na kuweza kuwaleta watalii.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo nini wakija???
    si sisi hatuna vipaumbele??? mi siwalaumu ila naisikitikia nchi yangu... usije kutakiranja mkuu ndo kashinikiza....au mmesahau kuwa enzi za ufunguzi wa lile li uwanja aliahidi na kutaka kulileta lile litimu la kule Ulaya???

    Kwa kupenda makuu sisi...hatujambo
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wakati Shilingi ya Tanzania inazidi kushuka thamani wrt US $, Watanzania wanaimport zaidi kuliko kuexport! Kazi kweli kweli!
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ninamshauri JK safari hii kama kweli nia yao kutangaza nchi basi wasiandike jina la robinho kwenye jezi yetu ya timu ya tafia badala yake waandike majina ya vivutio vyetu kwenye kila jezi.na watoe jezi kwa wachezaji wote anaowapenda raisi hio timu ya taifa kila mchezaji ni mzuri hapo na anawakilisha nchi yake.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Na si ajabu pesa hizi zimetolewa na Serikali. Hao TFF siku zote huwa wanalalama kuwa hawana pesa wakati mwingine hata za kuiweka timu ya Taifa kambini, sasa hizi pesa wamezitoa wapi? SMDH!
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Several million dollars! Wamezitoa wapi?
     
  15. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wafadhiri hujui
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    May 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nimejikuta nacheka tu
     
  17. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Binafsi roho imeniuma sana kusoma hii kitu, hawa jamaa ni masuperstar hadi uwalete kwa malipo na wakiri kuwa wanalipwa ni hela nyingi tunazungumzia wakati tuna wazazi wanalala nje kusubiri kuzalishwa. Haki ya mungu for the first na kiri i have lost total confidence na Kikwete.

    Tafadhalini wana CCM kikwete mtoeni jamani.
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nilikua najiuliza several days ago,iweje brazil waje tuuu apa bongo?kuna kitu behind
    kumbe jibu lishapatikana,aisee moyo unaniuma sana
    na haya maisha yetu
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Brazil!!! -- Tanzania!! Respective economies are a world apart!!! Kweli Mwenye nacho hujiongezea na asonacho hupunguziwa! Tena kwa asonacho hii inajileta yenyewe tu -- kwa hiari!
     
  20. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,588
    Trophy Points: 280
    and football ranking..............1st vs 108th
     
Loading...