Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

duh!! Huyu mwenzenu kanenepa au kavimba uso?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Dec 3, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    mambo ya mdudu na bia haya
    198187_203390143015740_100000342668655_657567_7178405_n.jpg
     
  2. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh huo sasa uchokozi
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Leo ana suruali ya kijani, next time atavaa ya njano
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    angalia picha vizuri wewe
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeona,sema tungeweka picha zetu wote humu jf ungegundua pengine ye ni nafuu..umeona hapo kifuani?
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ana nyo nyO
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    uweke picha yako hapa kwani wewe ni nani? huyu mwenzako ni celebriti..role mode ya jamii upende usipende na ndio maana tunamuweka hapa .
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    yani nape ni role model wako?yani umetafutaaa weee umekosa kabisaa role model yaan ukagota kwa nape?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    sio role mode wangu ..soma vizuri usikurupuke....kuna sehemu nimeandika wangu hapo? unatumia masaburi nini
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umeandka role model wa jamii sasa we ndo unaisemea jamii?Unatumia kigezo gani?
    Anyways ni maoni yako lakini mi nadhani huyo si role model
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    ok tufnye sio role mode ..simfagilii hata hivyo
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tuseme ni public figure basi kama hafit kuwa role model..

    Kanenepa kwelikweli umagamba unalipa inaonyesha.
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rather,he is a political figure!!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! JF kiboko
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    ongea na bosi wako
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbona kama hapo mbele kwenye bailojia yake kumetuna, amesisimka na hao ladies around nini?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha kutumia makalio kufikiria wewe, unaweza jifananisha na Nape wewe?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    astaghafulilah......nilikuwa sijaona hii....hawa vijana wa siku hizi hawafai kabisa astaghafulilah...astaghafulilah... astaghafulilah...
     
  19. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani aliyenona ni Mapepe Ninaye peke yake? Mbona rais wa WAMA first lady Salma hammtaji? Wanajibukanya bila kujua kuwa unene ni kifo cha haraka. Tazama akina Obama na wife wake au Bush Kichaka Joji na Laura wake. Hawajibukanyii kama hawa wezi wetu wapenda dezo na wafujaji. Ajabu wao wananona wananchi wanazidi kukonda! Huo ndiyo utawala wa kiswahili.
     
  20. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,066
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    If you cant control what goes in, it is more likely you cant control what comes out of your mouth and this is good example "Siwezi kujiunga na Chadema kwa sababu sijatokea mkoa wa Kilimanjaro" anawaambia nini hao wakazi wa same mashariki na magharibi,mwanga,siha na moshi vijijini yaliyoko chini ya ccm
     
Loading...