Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, hii ni hatari! Kumbe wananchi walikusudia kumuua mkuu wa Wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by GAZETI, Apr 15, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa nilizonazo kutoka Tandahimba ni kwamba wananchi walikusudia
    kumuua mkuu wa wilaya hiyo Bi Hasna Mwilima kutokana na majibu mabovu
    aliyowajibu wakulima hao walipotaka kujua kuhusu malipo ya korosho zao
    walizokopwa.
    Zoezi hilo lilifeli baada ya mashine ambayo walikuwa wanatumia kukatia miti
    na kuziba barabara kushindwa kufanya kazi kutokana na kuharibika baada ya
    kufanya kazi muda mrefu. Lengo lilikuwa ni kukata mwembe mkubwa na kuziba
    barabara inayotoka kwa bosi huyo wa wilaya ili waweze kumshambulia vizuri.

    Sijui tunaelekea wapi na KISIWA CHETU CHA AMANI.

     
  2. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali, nahisi ndo' tunakoelekea; watawala wanpojiona wao ni wafa;me na hivyo kutoa majibu ya kejeli na mauzi kwa wananchi wakijua aliyewateua hawezi kutengua uteuzi wao (Kwa sababu wazijuazo wao). Mwisho wananchi watachoka na ya-Tandahimba yatajirudia sehemu nyingine.

    Wito wangu kwa serikali kushughulikia madai ya wanachi hawa haraka iwezekanavyo. Nawasilisha
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    haba na haba hujaza........................
    Kama leo wakitaka kumpiga DC i hope kesho watampiga yula jamaa wa pale magogoni
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,410
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Laiti Hawa Watu wangejua ungekuta wamemchagua Mbunge ambaye angewatetea Maslahi Yao!! Poa Mchelea Mwana Kulia Mwisho Hulia yeye!! Nawapa pole ila next Time wasifanye Makosa!!
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujasiri wa usiotarajiwa toka kwa Matanzania huo ... "Everything has got its breaking point" ... Na fikiri hata kwa Mtanzania hilo sasa linaelekea kuwa kweli!!!
     
  6. DarkPower

    DarkPower Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la kwanza kuhusu wananchi kutaka kumuua mkuu wa wilaya ni jambo la kusikitisha sana na ni la aibu kubwa,lazima tufahamu kwamba tuna nchi yenye katiba na sheria na mahakama na vyombo vya ulinzi na usalama ambavyo tunajivunia,kama mkuu huyo inavyodaiwa kuwa alijibu maneno ya kuudhi wananchi au kuwakejeli basi ingefaa wananchi hao wajitokeze kwa pamoja na kufanya kampeini kabambe ya kutaka mkuu huyo aondolewe katika wilaya hiyo au aombe radhi na baadae wasimamishe kesi na kama amekuwa mkuu kwa kuchaguliwa na wananchi basi kipindi chake kikimalizika wasimchaguwe tena,lakini sio kutafuta mbinu za kumuuwa,hiyo sio hatua ya kibusara na kidemokrasia, kama kila kiongozi akiwakosea wananchi anauliwa basi hapatakuwa na kiongozi tena nchini. Au mnasemaje wazee?
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeongea ukweli ila ukidadisi vizurh serikali yetu chini ya ccm utagundua kuwa hata raia ukiongea au ukiandamana unaweza usisikilizwe na matokeo yake huyo kiongozi m bovu anahamishwa kwa wananchi wengine na jiulize anachoenda kukifanya kule nini wakati ameacha varangati huku na ukisema mumfungulie kesi itakuwa unajisumbua manake kesi itapigwa danadana mpaka mwishoni wananchi mnachoka na kukata tamaa na mahakama .mimi nawaunga mkono hao raia
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu Ulichosema ndicho hasa kilitakiwa kufanyika, but hao wananchi si vichaa wala wajinga. Unapokuwa na taifa ambalo limepoteza uwajibikaji then unatakiwa uyategemee haya na mengine mengi! si wameona OCD aliyekatwa kule Serengeti kwa wizi wa madini akibadilishiwa kituo cha kazi badala ya kushtakiwa?? au unadhani hawakuona Madaktari waliotaka waziri wa afya awajibishwe na kushindwa kutimiza wajibu wake akilindwa na wakubwa kwa nguvu zote. Haya ni baadhi ya mambo yanayowapa wananchi hasira na kuchukua sheria mikononi mwao kitu ambacho si sawa. ILI kuyakomesha haya Serikali ina wajibu wa kuamka na kutenda haki pia kurudisha ile dhana ya uwajibikaji.
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu.
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wananchi hawaviamini tena vyombo vya ulinzi na usalama kwani havifanyi kazi ya kuwalinda, vimekuwa sehemu ya matatizo; wananchi wanakwenda kutoa taarifa za uhalifu polisi lakini polisi hao hao wanashirikiana na wahalifu sasa wananchi watakosa kuchukua sheria mkononi? Serikli ya ccm ni serikali ya watawala na sio serikali ya wananchi!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Angeondoka na watu 30 navyomjua huyo mama ana barreta na pia ana 9mm take care!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Ndo faida ya kuwasukuma watu mpaka mwisho. People have been pushed to the edge, and they have nothing to loose anymore! Tutaona mengi!
     
  13. A

    ATA Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mama alikuwa dc wa Hai baadaye 'Mkulu' alimteua kuwa katibu mkuu wa UWT ccm kule wenzake walimtimua muda mfupi tu baada kufanya madudu kibao. Na JK hakumtupa mteule wake kwani siku chache tu 'alimrejeshea' u dc wake na kumpangia Tandahimba.

    Kwa hiyo wananchi wasifikiri ataondolewa kirahisi hata akifanya utumbo wa aina yoyote kwa kuangalia 'trend' hapo juu. She is leaning on somebody (Mkulu)
     
  14. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    ndo hao ukiwauliza mlimchagua nan watakwambia ccm haraf wanalalamika vp mbunge wao hajasema chochote
     
  15. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    vp mbunge wao yupo au kasafir au yupo bize na kampen za ubunge wa east afrika
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Wahenga walisema .... Ukimfukuza sana Mjusi mwishoni hugeuka nyoka


     
  17. T

    Teko Senior Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wakati wa uchaguzi Tandahimba alishinda mbunge wa CUF,lakini kama mjuavyo "mambo ya kuchakachua"akatangazwa mbunge CCM.Tena kulitokea vurumai lisilo la kawaida,hadi polisi toka wilaya nyingine walipelekwa kusaidia kutuliza vurugu,na huyohuyo mkuu wa wlilaya ikabidi aende kujificha sehemu.
     
  18. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,655
    Likes Received: 2,202
    Trophy Points: 280
    a cornered mouse can bite a cat
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    nasikitika kwamba umechangia wakati huijui tandahimba! Acha nikujuvye kidogo, tandahimba ccm haikubaliki hata kidogo, huyo mkuu wa wilaya kapora ushindi wa mbunge aliyechaguliwa na wananchi kwa tiketi ya cuf akamtangaza wa ccm! Hata huyo wa ccm hakanyagi tandahimba akichelea maisha yake! Na kesi dhidi yake iko mahakamani, leo tena dc huyo huyo anawaletea upuuzi wananchi!!!
     
  20. a

    arinaswi Senior Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kweli hili swala was in the pipeline, it was coming and i think the time is now! the masses are resorting to killing and assassinating leaders!!!! may seem extreme but it is a sign of how stretched the masses' patience has been!

    it is always the case when the leaders forget their responsibilities and think that they are supreme over the masses. hata akiwa na beretta au 9mm, the masses always win! she now needs to be careful or at least she should humble herself.
     
Loading...