Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Hi ni noma, ushauri please!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bigcell, Mar 17, 2012.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani nimechanganyikiwa naombeni ushauri, hivi navyopost hii thread siko sawa na demu wangu hatuongei wiki ya pili hakuliki hakulaliki nilimfuma na jamaa sehemu isyo rasmi kuanzia hapo hakuna maelewano ndani. Sasa mbaya zaidi hivi asubuhi hii nimepokea simu toka kwa demu mmoja ambaye nilijivinjari nae last year mwezi april ka mara tatu hivi baada ya kutoka angaza kucheck ngoma, Sasa kuna wakati alinijulisha ana ujauzito mi nikadhani ananitania, leo ananiambia kajifunga baby girl, Duh! yaani ungefanikiwa kunicheck sasa hivi jinsi nilivyoloa jasho japo nipo kwenye A/C ungecheka,maana hata nikiongea nnamismis kama gari ilyokufa plug.
    Demu wangu hajui chochote nna wasiwasi akijua itakuwa balaa na bado nna ` M i luv U` kinoma nifayeje Wakuu?
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lol! Hongera kidume kwa kupata babygal. Sasa kinachokutoa jasho ni kitu gani. Mwanaume lazima uwe stable ktk kila jambo linolokuhusu.
    Kwanza huyo uliemfumania inaonekana sio mwaminifu. (akili kichwani, hapo sikushauri coz unaonekana umekufa na umeoza kwa huyo manzi, ndo maana naye anatumia hiyo weakness ku"betray").
    Pili, hakikisha unatoa ushiriano wa kutosha kwa mzazi mwenzio, usije kuanza kusema, ooh mtoto sio wangu, sijui kimepanda kimeshuka. Ulivyosex nae kwani ulifikiri kule naniliu iliingia soda? Over!
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nenda kaungane na mzazi mwenzako, achana na huyo kicheche, wewe unajua kwa wiki mbili hizi anawasiliana na nani? Mungu keshakuonyesha njia nenda kaka, nenda!
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rahisi tu, achana na huyo aliyekucheat mchukue aliyekuzalia babygirl awe mkeo.
     
  5. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    solve kwanza hilo tatizo la dem wako, mueleze kuwa umepata mtoto na dem mwingine,, akikubali kuendelea na wewe poa. akikataa, go back kwa huyo mwenye mtoto wako. that is my opinion.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    leo mtoto....nyie mnaotelekeza watoto mnachangia idadi ya watoto wa mtaani, mnachangia watoto kutopata malezi bora au unasubiri mtoto akue afanyikiwe ndo ukajikombe kombe kwake?
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu kwani tunashea stori moja,hofu yangu ni demu wangu asijue tu.
     
  8. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe ushafumania halafu bado tuu wataka kun'gan'gania hapohapo,kwanini ni mke huyo useme huwezi muacha, we mlee mtoto wako achana na huyo kicheche mwisho wa siku na yeye utampa mimba uanze kukimbia kimbia matokeo yake muendelee kutujazia street children kwa mtaa.
     
  9. bigcell

    bigcell Senior Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii nimeipenda mkuu imekaa vizuri nitaifanyia kazi.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    acha utoto and be responsible kwa mtoto wako.na huyo mcharuko wako,achana nae asikupotezee muda.usiyavae saaaaana mapenzi,yatakuja kukuumiza.jenga mapenzi kwa mtoto wako.mpe priority mtoto wako.mtoto is for life.na hongera kwa kupata mtoto
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha!ha!ha!ha!ha! Dah! Mkuu umeniacha hoi kweli hapo kwenye soda2! Jf ni zaidi ya darasa kiukweli!
     
  12. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    achana na huyo msaliti nenda kwa mama beyonce
     
  13. bigcell

    bigcell Senior Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    poa mkuu wazo lenye ladha ya asali hilo.
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unganisha threads mbili hizo iwe moja na msameheane yaishe. Then kuanzia hapo endeleeni na maisha ya kukubali kutoaminiana!
     
Loading...