Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Hebu oneni hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Sep 21, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Mtoto aliyepakiwa katika pikipiki bila kuvalishwa kofia maalum ya kujikinga na madhara ya ajali akiwa amelala wakati chombo hicho cha usafiri kikiwa kwenye mwendo. (Picha na Mroki
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Akili ni nywele...........
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata huyo aliyeivaa ameivaa kienyeji sana
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana anapaswa atiwe adabu (ashtakiwe kwa mujibu wa sheria) kwa kuhatarisha maisha ya huyu bint.

    Hii ni hatari sana...!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yani yeye kavaa helmet na mtoto kamuachia kichwa kikiwa exposed? Huyu mtu hana akili kabisa.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unajuwa mwana, jamaa alipaswa kutiwa bakora haswaa...!
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Sep 22, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapo juu umesema ashtakiwe kwa mujibu wa sheria japokuwa hujasema kwa sheria ipi, halafu tena achapwe bakora, two wrongs can not make a right!
     
  8. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo hakuna aliyevaa helmet. Ninungana na wenzangu kwamba hapo kwenye hiyo pikipiki angeshushwa halafu alambwe bakora sita na mbili akamwonyeshe mkewe nyumbani.
     
  9. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hilo shati lilivojaa upepo inaoneka yupo kwenye mwendo juu ya lami huyo...
    namba ya pikipiki hiyo hapo, polisi mpo?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Huyu ndo kavunja record sasa
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii sio bongo!
    mbona plate number za ajabu ajabu?
     
  12. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa inaelekea alikuwa anawahi pilau!!!anastahili adhabu
     
  13. C

    Choveki JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni umasikini tu wanungwana msimlaumu na pia kutokuelewa kwanini yeye na abiria wanatakiwa wavae kofia maalumu. Hivyo miye binafsi nadhani anatakiwa aelimishwe vizuri (na labda kwa mifano hai-DVDs) kwani akishaelewa atawaelimisha wenzake pia. Bakora tupu au kufikishwa mahakamani na labda kufungwa hakutamnufaisha huyo bwana, binti yake na hata taifa.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa kwenye picha, wala si wa kumtetea, kwani hiyo leseni yake alihipataje bila kujuwa sheria za barabarani... kwani hakufanyiwa majaribio kabla..!?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni Bongo tena Nyerere road ni Banda la ngozi pale.
    [​IMG]
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeeeeeeeeeeeeh nimeona hiyo picha karibia utumbo utoke ,jamani hii ni hatari sana
    imagine mtoto hapo kauchapa usingizi wa kufa mtu mala anamuachia Dereva na kuanguka barabarani wakati huo kuna magari yanakuja

    no we must follow safety procedure kila mahari
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa si bure nadhani Trafic wanasubiri ajali mbaya itokee ili waunde TUME ya kuichunguza ajali hiyo. Maana Haiwezekani wamwachie huyu bwana akatize barabarani akiwa amempakia huyu mtoto katika hali hatarishi kama hivi.Ee MUNGU EPUSHA AJALI HII
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bongo tambalale mshikaki huo
    [​IMG]
     
  19. J

    JackieJoki Member

    #19
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh Inatisha sana, why risk while life is so fragile, safari njema
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Huyo hajavaa helmet ila ameiegesha kichwani tu maana hata mikanda yake hajafunga akiyumba tu inadondoka!! Very risk!!
     
Loading...