Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, haya majina nayo. . .

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jamsuldash, Jul 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    Jamsuldash Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kulikuwa na mkutano wa walimu kutoka shule kadhaa za sekondari hapa Tanzania ambazo ni Mzumbe, Kibaha, Senge, Kilakara, Mirambo na Galanosi basi ukaja wakati wa kuwapanga walimu MC akaanza wale walimu wa Mzumbe wakae hapa, wa Kibaha pale, wa Mirambo hapo, wa Galanosi wakae huku mbele pamoja wa Kilakara na wale walimu . . . . Senge wakae nyuma huko.
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...