Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh CUF ni Noma...hivi CCM na CDM mnaweza hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijuikitu, Feb 8, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF chama kinachounda Serikali ni wao, na chama kinachounda upinzani ni wao pia.

    Kuna chama kingine chochote duniani ambacho kipo kotekote, serikalini na upinzani?


    kweli hii nchi ni FUMBO......DOWANS ni FUMBO, UCHAGUZI 2010 ni FUMBO, Muungano ni FUMBO.....hata mgao wa umeme unaonendelea sasa ni FUMBO pia.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kama vile mtu mwenye jinsia mbili kisha ukamfunga jela sijui utamuweka cello ipo wa kike ya kiume? Haya itabidi tumuite dpctor kuprove ni jinsia ipi inafanya kazi kisha ndiyo umweke huko! Sasa sijui CUF ni wapinzani zaidi au watawala zaidi?
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawana lolote ni uroho tu wa madaraka.
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ktk uislam mwanamme ameruhusiwa kuowa wake hadi 4. Naona cuf imekua dume la mbegu imeoa ccm na sasa imeshapeleka posa kwa chadema inasubiri ruhusa tu wachukue mke wao. Hongera cuf.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unatutania mkuu haya ngoja matusi ya watani wako mie simo...........................
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ninaheshimu sana dhamira ya CDM kutaka kufanya kazi peke yao, kila mmoja anakuwa na malengo yake na sitaki niamini kama maleongo yalikuwa ni kupata pesa za kuongoza hizo kamati peke yao. Sidhani hata hivyo leo CDM wakiamua basi tena maana walishasema hawataki kuwashirikisha CUF na vyama vingine mie sitashangaa na nitaona uamuzi wao wa kujiweka pepembeni umejengwa na dhamira yao ya tangu awali na huu utakuwa ujasiri wa hali ya juu. Nina amini kabisa kwa wabunge zaidi ya 70 CDM itaweza kutoa changamoto nyingi ndani ya bunge. Swali ni je CDM itakubali ndoa ya lazima bila kupenda kufanya kazi na vyama vingine vya upinzani pamoja na CUF na kusahau dhamira waliokuwa nayo mwanzo? Ikiwa watashirikiana tutajifunza nini katika hili? Maana wenzao CUF juu ya kuwa wamelainika hivi karibuni tulishuhudia hata kususia vikao vya bunge! Tusubiri tuone chama kitaamua nini................................
     
  7. n

    ngoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumcha MUNGU ni chanzo cha maarifa, tukiyakana maovu yetu na kumtumikia BWANA yeye atafumbua macho na kutupa majibu ya MAFUMBO
     
  8. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba ni noma ni kwamba ni malaya wanaotapatapa na kutumiwa vibaya na CCM. Tuone kama umalaya wao utadumu muda gani.

     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamke wa pili Chadema amekuwa mkali ugomvi mwingi..tumeita wazee wa baraza akiwemo mke wa kwanza ..nafikiri atakubali posa pia..

    Ikibidi kwa shinikizo kutoka za pesa nasikia anapenda pesa sana..siyo rahisi atoke tukiweka rupia
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mume hawezi kuwa malaya anatembea na mke mtu
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa yametokea tufanyeje waungwana, mke kaolewa na wanaume wawili leo.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sivyo.

    Dume CUF amepeleka posa kwa wake wawili CCM na CDM

    CCM wamekubali, CDM wamekataa ukewenza

    Nafikiri imani yao inawasumbua, wazee wanajitahidi kulazimisha mwanamke wa pili cdm ameanza kutoka nje kwa hasira hataki maelewano

    Tusubiri mke wa pili atapatikana?
     
  13. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usituletee udini hapa. Unataka kutueleza kuwa CUF wana-practice uislamu? Najua huwezi ku-practice imani ya dini usiyoitumikia; hivyo unataka kuhalaisha kuwa CUF ni ya waislamu tu?
    Ebu tueleze mkristo aliye kwenye CUF atachuliaje mfano wako - maana yeye haamini katika wake wanne!!
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaume wote wanakuwa na wake zaidi ya moja..

    Hiyo ni natural, na anayepelka posa ni MUME

    Kwa logic ya kuoa muoaji ni CUF anatka kuoa wake wawili kwa wakati moja

    Chadema (binti mdogo) anakataa ukewenza lakini wazee wa baraza wamemlazimisha

    Tusubiri itakuwaje? atasusa au ataishi hivyo hivyo kwenye ndoa
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    uwo ni udhaifu mkubwa.dunia itatushangaa.
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wale ni malaya, na ninna kubaliana na wewe kuwa tz kila kitu ni fumbo
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    we TROPICAL acha ushamba wako, ni nani aliyekudnaganya kuwa wanamme wote wanakuwa na wake zaidi ya mmoja? ongelea kwa nafsi yako mwenyewe binafisi:clap2:
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CRAPS hivi wewe huwa huchoki kutema pumba na upupu?:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tatizo ni kuwa nje ya bunge vyama vya upinzani haviruhusiwi kuungana, lakini lilipokuja swala la kamati nyeti bungeni wameona wawalazimshe CDM ndoa ya mkeka, je hii ni haki?
     
  20. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha unajua mtoto wa kike lazima ukimtongoza kwanza anakataa kataa hivi na hata matusi anaweza kukutukana lkn ukimlainisha anakubali. Na kila akiwa mkali zaidi mwanzo basi huyo ndie rahisi zaidi kumpata. Na hawa chadema wameshaingia ktk 18 za cuf lazima watapachikwa ki mimba tu. Hahahaha
     
Loading...