Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! ALOEVERA

Discussion in 'JF Doctor' started by Tugutuke, Mar 27, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ee.. Hivi hili neno Alovera limekuwa kigezo cha makampuni ya bidhaa kupata fedha nyingi? Yaani mpaka naboreka sasa,
    utakuta Dawa ya Meno,Mafuta ya kujipaka,Sabuni,Dawa za nywele,Vidonge vya kumeza n.k. Kila anayetaka kukuuzia anakwambia ni ALOEVERA!
    Basi siku si nyingi zitakuja SIMU za ALOEVERA.
    lol
     
  2. aloveragel

    aloveragel Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alovera imethibitishwa ndio mmea unaotibu magonjwa meng mno kwa pamoja inakadiriwa zaid ya magonjwa 300 na kuhusu makampuni mengi yanatengeneza alovera kweli yapo mengi na alovera zpo specieses zaid ya 285 zpo ambazo ni bora zaidi na ubora tofauti kwa kukasaidia nenda kwenye googles andika the best company in alovera utaona ipi kampun nzuri hapo mwenyewe utaamua
     
  3. k

    kamili JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama Alovera ingekuwa inatibu magonjwa yote kama tunavyoambiwa basi Tanzania tusingekuwa na wagonjwa na hata mgomo wa madaktari usingetutisha.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    mmmmmh nasubiria simu za aloevera
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukipata na mimi uniambie umenunua duka gani......naitakajeeeee!!!
     
  6. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko uliko hazijazinduliwa? Hii simu yangu alovera.
     
  7. S

    Sweetlol Senior Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila nikweli huu mmea unatibu.mm nnlikua nashilingi mkononi ambayo inahama hama kilamara nakuanza upya.nilipaka nikiwa shule kama utan ule mmea wenyewe nikapaka yale maji yake leo nnamwaka wa nane sijaona ile shilingi tena
     
Loading...