Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Afadhali kipigo cha yangu kuliko ligi ya z'bar!

Discussion in 'Sports' started by Ralphryder, Mar 16, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani mwamuzi wa mechi ya leo ligi kuu z'bar uwanja wa mao tsetung kati ya zimamoto na kikwajuni kakimbia kama kibaka baada ya kipondo kikali! Source. Itv.
     
Loading...