Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Afadhali kipigo cha yanga kuliko ligi ya z'bar!

Discussion in 'Sports' started by Ralphryder, Mar 16, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwamuzi kapigwa kama kibaka baada ya mechi ya ligi z'bar,kati ya zimamoto, ilochezwa uwanja wa mao tsetung. Sourc itv.
     
Loading...