Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dudu ina branches

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Dec 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,222
    Trophy Points: 280
    Mtaani kwetu kuna jamaa huwa anawatongoza mabinti kwa gia kuwa uume wake una vijitawitawi, hivyo wakati wa mchezo vitawi hivyo huleta raha na msisimko wa ajabu.
    Mabinti wengi sana humfuata huyo jamaa ili wakapate ile raha ya vijitawitawi.
    Jana jamaa akalewa chakari, kiasi kwamba alipoenda chooni akashindwa kuvaa vizuri nguo zake.
    watu wakawa wanafanya jitihada za hali na mali ili waone hiyo dudu with branches, walicho ambulia kukiona ni hiki
    [​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hii nayo bana!Duh!
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Avatar yako inaendana na hicho kiwiliwili mbona kama vinaendana..? au ndo self promo kwa wadada wa JF..
    RORZ....:lol::lol::lol:
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kama histori ya wamasai eti wanapotahiri wanabakisha kangozi kananing'inia ambako kanaongeza raha kwa mwanamke kwa kusugua kile ....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, tangazo la ukimwi
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hiyo ni nzuri inazuia mihemuko ila inabdi ameze kabia funguo
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Akishikwa na tumbo la kuhara na huku bahati mbaya funguo awe amepoteza inakuwa kitimtim!
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Buji, hiyo kyupi inapatikana wapi?!
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:

     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    asante kwa chai!
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kinga ya Ukimwi Safi Sana hiyo
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tatizo ngoma ikisimama vertical humo ndani ni maumivu tu coz hiyo tranker haiko flexible!
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Umeona eee!!
     
  15. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Huyo jamaa bila shaka anjihami na popo bawa
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikumiss kweli, unajichimbia wapi siku hizi?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Haina shida, hiyo ni chuma tupu. Anamalizia humo humo afu anajiflash na maji ya kutosha then anafanya usafi choo cha watu
     
  19. 1

    19don JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimekubali mkuu ila naona kunamaspoonge ndani itakuwaje sasa kwenye kukausha
     
  20. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bujibuji nimeipenda hii. Haa haa haaaah.
     
Loading...