Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dudu Baya na Jukwaa..

Discussion in 'Entertainment' started by Kibunango, Dec 29, 2009.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kibu jamaa yuko UGANDA hapa nini?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    EEH!anaishi uganda
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo ni Tampere Finland, katika ukumbi wa Klubi. Hao akina dada ni wa kundi la Mambo Jambo.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ooooh I see...
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poa mzee ila hizo spika da!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni za hawa hapa
    [​IMG]
    Mambo Jambo
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo Jambo walisafiri na huu mzigo hadi Fin?
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yap walisafiri nao... Aidha Dudu Baya muziki wake uliongozwa na kijana huyu..
    [​IMG]
    Mika Mwamba
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HUYU ni mzalishaji mzuri sana wa muziki wa kizazi kipya!D-KNOB anamuheshimu mika kama nini sijui!alimtoa dogo
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    oooh thx...
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ?????
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Daa jamaa naona yuko na mambo latest.

    Numark wametoa system yao kama ya SERATO na nilikuwa sijaona kwenye picha mtu yeyote akitumia hadi huyu jamaa. Wanadai ni poa sana na DJs wanatumia computer Mac na hicho kimashine kidogo mchezo umekwisha.

    By the way, DUDUBAYA anaonekana kweli mwimbaji wa mziki wa KUFOKAFOKA maana anaonekana kama anawafokea akina dada ingawa akina dada wanaonekana kutokujali na sanasana wanafurahia. Inanikumusha wimbo wa "Danger, danger get on the floor / The nigga right here sing it / Been so long since he's been on / So please show me ".
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo ni producer wa muziki, zaidi muziki wa kizazi kipya
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mika hawezi sahaulika na baby bianton(Dully)na wengine wengi,alikuwa kikwazo sana kwa majani enzi zile!!
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Yap dudu baya deserves what he has,sababu anajituma na anaipenda sana hiyo kazi yake,one love to DUDU!!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tumpe nafasi azidi kukuza vipaji " Mwika Mwamba"
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    mbona wana vijipu uchungu....
    Hawana manundu kama anayoyataka?
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kheeee heee heee!
    Naona taratibu unaanza kwenda nje ya mada.
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu Sikonge ukiangalia hiyo mashine anayotumia Mika ni kama hii au ni tofauti?
    [​IMG] [ame="http://www.amazon.com/Numark-FUSION111/dp/B000FVY0LY"]Numark FUSION111[/ame]​
     
Loading...