Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dudu baya mahakamani

Discussion in 'Entertainment' started by engmtolera, Jun 3, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    MSANII wa Bongo Fleva, Godfrey Tumaini ‘Dudubaya’ (pichani) hivi karibuni alitupwa selo baada ya kukamatwa na polisi wilayani Geita kwa kudaiwa kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu, Ijumaa lina kisanga kamili.

    Kwa mujibu wa mlalamikaji, Warwa Nkurunzinza, Desemba 31, 2010 alimtumia Dudubaya fedha shilingi 250,000 kupitia akaunti yake ya Benki ya NBC Tawi la Geita kwa lengo la kufanya shoo kwenye mkesha wa kuamkia Januari Mosi, mwaka huu.

    Hata hivyo, Nkurunzinza alidai kuwa, pamoja na kufanya hivyo, Dudubaya hakutokea hali iliyofanya amfungulie kesi msanii huyo katika kituo cha polisi na kupewa RB yenye namba GE/RB/1829/04 ili akamatwe.

    Msanii huyo alipokamatwa alifikishwa mbele ya Hakimu Mfawidhi wa Mahakama ya Mwanzo ya Nyankumbu, wilayani Geita, Mbauro Mbauro na kusomewa mashtaka yake.

    Mbele ya Hakimu Mbauro, Nkurunzinza alidai kuwa, alikuwa ameandaa shoo katika Kijiji cha Rwamgasa nje kidogo ya Mji wa Geita iliyokuwa itumbuizwe na Dudubaya lakini akaingia mitini hadi alipokamatwa Mei 28, mwaka huu.

    Hata hivyo, mshtakiwa huyo yuko nje kwa dhamana baada ya kutimiza masharti kwa kupeleka wadhamini watatu ambao ni wakazi wa wilaya hiyo na fedha taslimu shilingi 100,000.

    Katika hatua nyingine, mwandishi wa habari hii chupuchupu apewe mkong’oto na wapambe wa msanii huyo baada ya ‘kumfotoa’ Dudubaya akiwa mahakamani hapo.
    Kesi hiyo ilihairishwa hadi Juni 8, mwaka huu itakapotolewa hukumu.
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    akome:pound:
     
  3. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Who's Dudubaya by the way?:tonguez:
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    umetoka usingizini nini? yaani hujasoma habari yenyewe umepitia kichwa cha habari na kujibu
    tusiwe wavivu wa kusoma,rudia tena kusoma utamjuwa dudubaya ni nani kama utakavyo

    walioelimika wanasema Ukitaka kumnyima habari Mtanzania basi we iweke ktk maandishi
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umeisha ambiwa hilo dudubaya ! Unalipaje kidole ? Damn ! Kill them dudus.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    Pole yake
    anajipunguzia washabiki..
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chungulia ndani ya chupi yako utajua
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wasanii wetu keweli hawana value kabisa, yaani dhamana ni laki moja tu? duh
    hii si ni dharau jamani?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    limechoka mpaka lalipwa laki mbili
     
  10. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hapo umemaliza........majibu yamejitosheleza
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,740
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, ni wewe au mwingine maana isije ikawa umebadilisha ID, karibu sana
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Show unalipwa 250,000/=????
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimechoka...
     
  14. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nonsense!
    Unachangia mada au unataka kujibishana na watu, kama wewe unamjua huyu dudu**** si kila mtu anaweza mjua
    kwani tunatofautiana hobbies hizo. Tuwe wastaarabu jamani, this is for great thinkers not for insane! Please.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu anaenda kuwekewa dhamana ya 100,000/= kwa kukimbia show ya 250,000/= hapo nimechoka kabisa
     
  16. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shame on you, inaonekana hata baba yako huwa unamjibu ovyo! Au wewe ni wakala wa dudubaya?
     
  17. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hii ndiyo aina ya wasanii tulionao Bongo!
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kha!:shut-mouth:
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Jamaa hivi sasa kweli kachoka, show ya 250,000???
     
Loading...