Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...dude wa bongo dsm umenena yaliyo mema..........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Apr 13, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Jana usiku nilifanikiwa kukinasa kipindi kimoja kinachochambua movie za kibongo kwenye CLOUDS TV chini ya mtangazaji mmoja Zamaradi Mketema kama sijakosea...Na mgeni mmojawapo alikuwa Dude..Katika ya moja ya maswali aliyoulizwa ilikuwa,Je unaionaje tasini ya Movie za Kibongo na wasanii wake kwasasa? Jamaa alijibu kuwa fani imevamiwa na machangudoa na wahuni..akasema badala ya wasanii kuwa kioo cha jamii sasa wamekuwa ni wachafuzi wa jamii..Na moja kwa moja akatolea mfano wa huyu mdogo watu na dada yetu LULU..akasema ni mtoto mdogo lakini mambo anayofanya ni aibu kwa jamii..akaendelea kusema jamii ya sasa imekosa maadili,maana wanashabikia ujinga na ushenzi anaofanya huyu binti..akasema namnukuu "WASANII WAKUBWA WANAMCHUKUA HUYU BINTI KWENDA KUFANYA NAE KAZI,BADALA YA KUFANYA KAZI WANAMTUMIA KAMA SEHEMU YA KUJISTEREHESHA" akaendelea kusema sasa hivi ukiwa mweupe ndio unaonekana unafaa kuigiza, na kwasababu hiyo machangudoa ndio wanapata nafasi ya kutamba kwasasa kwenye hii tasnia kwa kuwa wanatumia madawa ya mchina kuongeza weupe wao...na hata wanaume kwasasa wanautafuta weupe kama ambavyo mnaona...kimsingi huyu jamaa alinigusa sana kwasababu ya kinachoendelea kwasasa kwenye bongo movie...Jaribu kufatilia kashfa za hawa mabinti ni kinyaa...badala ya hawa wasanii kuwa kioo sasa wanakuwa giza mbele yetu...
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni kweli yaani movie za bongo zimeingiliwa ,watu wanalewa usupa staa
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Kasema kweli kabisa!
     
  4. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ,na kibaya zaidi nyingi (siyo zote) hazina uhalisi.
     
  5. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Well said na ukizingatia yumo ndani ya tasnia.
     
  6. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa alichokisema,wengi wao siyo wote ni kuuza sura tu,nakumbuka kuna siku nilikuwa naangalia tangazo la kipindi cha Bongo Movie, kuna muigizaji mmoja jina limenitoka akasema kama mwanamke huna mvuto na mengineyo hufai kuwa muigizaji,nimenukuu hapo,kwani kuigiza kwa mtu katika tasnia hiyo ni kuvitia watu au nakuelimisha jamii unamvutia mtu upande upi,katika kuhakikisha unaitendea haki tasnia hiyo au kutaka uonekane una mvuto kimapenzi.

    Hili ni janga na matokeo yake wengi wasipoangalia si wote,kwa wale ambao wanafikiri hiyo ni ajaira ya kwenda kutembeza kilichofunikwa na nguo ya ndani tutawazika kwa magonjwa ya Zinaa ikiwemo UKIMWI.
    Kweli inasikitisha sana

    Hongera DUDE kwa kuliona hili na usichoke kukemea tabia mbaya za hawa watu kwa kutumia fursa hii kama ajira na baadaye kuidhalilisha.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    siku hizi haifunikwi hata na hiyo nguo ya ndani! Unaweza kuwazia ni jinsi gani imekuwa rahisi kuifikia na kuipata
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Elimu zero ulimbukeni mia kwa mia. Kipato kidogo kulinganisha walikotoka kinawachanganya na kusahau misingi ya kazi yao na umuhimu wa maadili ya jamii. Elimu jama elimu!
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    fact kabisaaaa!
     
  10. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shida yao hawa wasanii wa kibongo wanataka cheap popularity. Siyo tu huyo Lulu, pamoja na wasanii wengine kibao, hawajali kuelimisha jamii, wao wanachotaka ni kujulikana. Na ndio maana wengine wakiact hupati feeling kwamba unaangalia something real, inakuwa kama unamuona vile pembeni ya camera akihangaika.
     
  11. nzalla

    nzalla Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up dude, ma self i hate dat gal! she started nicely but now days sez worst
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Bongo movie kero kabisa,kwa kifupi sizizimii.
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyingi kwanza ni copy and paste from Nigeria.Alafu wanatafuta umaarufu usio na tija.Then wengi nafikiri frm4 point32 kwa hiyo nafikiri wengi ni mamc kwenye sherehe na k.party.Kwa hiyo usitegemee kupata movie yenye maadili kabisa.
     
  14. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo ni RAY alisema iyo ki2
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    bongo movies zinahamasisha ngono tu hamna lolote. Mamlaka zinazohusika kuscreen movies zimesinzia mpaka basi!
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Huwa siangalii kabisaa! Hata bongoflavor sijui kama nimeipatia! yani tangu kipindi kile sugu,afande,baloz,nature,nk wanaimba music halisi kizazi kipya ndio nilikuwa nasikiliza laki tangu waingie hawa wanaobana pua na kujichubu nimeamua kuwa muumini wa rege!
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa nowdays naona wasanii wanachukua advantage na ndio mwisho wa dunia kwa kweli,maana kuna movie inaitwa PRETTY GIRL NA OFF SIDE kuna huyu IRENE UWOYO kuna part kavaa nguo lakini chupi zinaonekana na nguo zingine kavaa maziwa yanaonekana hata bra hajavaa kabisa kwa kweli imeniudhi sana na hizi movie hazifai kuangalia mbele ya watoto, ni movie chafu kabisa

    Kitu kingine kingereza wasanii wetu hawajui kabisa na wanaudhi sana wanavyochanganya kingereza na kiswahili kama wanataka waongee lugha moja kama ni kiswahili basi iwe kiswahili na kama ni english basi iwe english....
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    unajua wa TZ tumeingiwa na shetani mbaya saaana hii hata makazini. mwanamke akiwa na makalio makubwa na akiwa mweupe au akiwa navyo vyote basi ataonekana ni almasi kazi nzuri atapata km akifanikiwa kuonyesha live alichopewa na mama yake yaani kugawa uroda. na wanawake type hiyo washajua udhaifu wa wanaume atajirahisi ili umtimizie anachotaka. kinachotokea kwenye bongo movies ni hicho hicho ma producer karibu wote na hawa akina kanumba na ray wakikutana na msichana wa aina hiyoo ili wampate kirahisi watamsifia jinsi alivyo na kumchomekea kwamba akiingia kwenye uigizaji atabamba saaana na wao wana uwezo wa kuwatoa mpakawakaja kuwa almaarufu. demu kwa ahadi hizo ataachia kitumbua halafu anaingizwa kwenye game baada ya hapo ni sisi watazamani wa hizo movies kubata ushungu tu ni maonesho tu ya ma bambataa yao vimini na kukaa nusu uchi. sasa mtu km wema sepetu kila baada ya miezi miwili ana bwana mpyaa kweli atapona huyu na kanumba ndiye aliyemwingiza kwenye game.
     
  19. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamii ingekuwa na akina dude walau watatu tasnia ya filamu isingeharibika
     
Loading...