Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DUBAI... nchi yenye watawala wenye vision

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, Oct 16, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Hivi Nyerere alisema kuwa nch inahitaji SIASA SAFI lakini hawa jamaa hawana hiyo siasa safi na wanazidi kutumia rasilimali walizonazo kuendeleza nchi yao

    Je WATAWALA wetu wangekuwa na vision kama hawa jamaa tungekuwa wapi?. Hii ni special progrmae ya CBS NEWS inaitwa 60 MINUTES



    PART 1
    http://www.cbsnews.com/sections/i_video/main500251.shtml?id=3366044n


    PART 2

    http://www.cbsnews.com/sections/i_video/main500251.shtml?id=3366044n
    Ohh by the way kwenye hiyo video mtaona huyo sheikh Mohammed hatembei na security wala hana security detail...kisa? HE IS MAN OF THE PEOPLE!
     
  2. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Msalia mtume.................
     
  3. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe, but isnt Dubai a 'state' within the UAE? Ngoja niangalie hiyo kideo, ila sina uhakika kama sehemu zingine za UAE zinafanikiwa kama Dubai. Never the less, asante kwa link, na ngoja niicheki nirudi na feedback. Atleast wanatumia utajiri vizuri.
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
    Def,
    Yes, Dubai ni miongoni mwa United Arabi Emerates....nyingine ni Oman, Bahran nadhani na Qatar.
     
  5. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duuh, mzee naona unachanganya mambo. Hizo zingine zote ni nchi. Dubai najua ni part of UAE, nilikuwa na react tu kwa GT kuiita 'nchi'.

    GT naomba part 2.umeweka same link.

    Anyways, I give him 10/10 for drive and determination. Attracting business is very sound indeed. Whether anybody wanna live in the desert...as a longterm investment sijui. When the oil runs out...majengo ndio yatakuwa tourist attraction? Nadhani labda Israel inaweza kuwa interesting zaidi kuiangalia.

    But kudos for loving 'his' state. Yuko patriotic indeed, which looking at it, puts us into shame. Na haya mambo ya BUzwagi...etc...kinda hurts.
     
  6. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2007
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,314
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nope si sahihi. United Arab emirates ni muungano wa nchi saba nazo ni Dubai, AbuDhabi, Sharjah,Fujairah, Ajman, Ras Khaimah na Umm quwain
     
  7. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nakubali kwamba Dubai ni one ktk UAE....ndio maana kuna neno nadhani ktk response yangu......Big deal!!!
     
  8. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
  10. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    GT asante sana. Interesting prog. The guy sounds very smart indeed. Yaani hadi inafurahisha. I can tell they like finer things in life (maana wamewekeza na Arsenal teh teh teh, well stadium atleast).
    Nilikuwa nataka niwe critical, ila nimeona jinsi anaongea na wale wanawake darasani, I can tell he is a visionary indeed. Ila yule prof. mwananamke kasema tatizo lake ndoto zake hazina limits.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,562
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Niliona hiki kipindi. Kitu nilichofurahia nafasi nyingi ambazo ni nyeti katika uchumi wao zimeshikwa na waarabu wenyewe na sio wazungu. Pia jamaa aliulizwa kwanini unaharakisha kutaka kuwa best in education, quality of life, health etc katika kipindi kifupi na sio miaka 30 au 40 ijayo. Akajibu I want my people to have the best in everything now, I don't have to wait for 30 or 40 years. Wasi wasi wabgu Dubai sasa hivi imekuwa ni kivutio kikubwa cha watalii toka sehemu mbali mbali duniani na wengine wanahamia huko ili wafaidi the standard of life which is among the best in the World, hata wamarekani wanafurika huko kwa wengi. Matokeo yako wataleta utamaduni wa kwao wa mabunduki n.k. na muda si mrefu patakuwa na uhalifu wa hali ya juu, inawezekana kabisa hili lisitokee.
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    vision inavyofanya kazi

    [​IMG]

    The Palm Jumeirah Monorail (open for public in April)

    [​IMG]


    Al Karama Station
    [​IMG]


    Trade Center Station
    [​IMG]


    Emirates Towers Station
    [​IMG]


    DIFC Station
    [​IMG]


    Burj Dubai Station (partial view)

    [​IMG]


    Bussines Bay Station
    [​IMG]


    Red Line Emerging from below ground (just past Burjuman station)
    [​IMG]
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi namsifu tu kwa kutokuwa na security detail. He seems like a humble man japo ni tajiri kweli. Je viongozi wetu wanaweza kugive up security detail and all the luxuries of office?
     
  14. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,815
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    OLOF PALME,if my memory serves me right,swedish premier alikuwa mtu wa watu,no security detail look where he ended up-assasinated
     
  15. S

    Shamu JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You compared Israel to UAE? Hell NO!! Dubai is the World Business Centre. While is Israel is just another dependent poor nation that depends on foreign aid from USA.
     
  16. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haya bwana.
     
  17. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,894
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thats true. Sina hata haja ya kuangalia video maana nipo hapa Dubai on transit to Dar. Nilifika hapa mchana tu na nilikuwa nimefanya booking ya hotel hivyo nimepata muda wa kuzurura kidogo. These guys are serious. Yaani wanashindana na Majiji mengine maubwa unayowezaorodhesha. The city is clean. Halafu hata airport naona Wafilipino wapo kama njugu. They are doing fine, Nikawa najiuloiza Mbona wanawake waarabu sioni wengi???. Majengo yanazidi kuelekea hewani kwa mashindano. Mwe!!!!! Nasubiri nitua hapo nyerere maana nimekaa ughaibuni siku nyingi kidogo. Najkaribisha mwenyewe Bongo. Karibu MAARIFA
     
  18. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,894
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimestuka na llah akabar aubuhi subuhi sa 10 na robo asubuhi. It took me some time kubaini niko wapi and wot is it. Hii hotel iko humu humu airport level 5. basi hiyo adhana mapka hotelini. NO COMMENT.
     
Loading...