Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dubai Metro

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, Sep 14, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Nchi inaongozwa na MTAWALA na mambo yanafanyika bila malalmiko..hakuna cha WAPIGANAJI,WAPAMBANAJI,WAANDIKISHA WAPIGA KURA na MAKAMNDA wala cha VYAMA VINGI

    na raia wanapata kila kitu

    maybe this is what we need
    Dubai Metro

    Rashidiya

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Car park and Nakheel Harbour and Tower Station

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Panapendeza kwa kweli. lol! Bongo sijui hali kama hii tutafikia mwaka gani.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    Na hakuna stress za kupambana na ufisadi.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bongo wataanzia na Kigamboni. Ila dhahabu ambayo ingetusaidia kujenga ndiyo hiyo tumeshamkabizi Sinclair.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Bongo hata lishe imetushinda, ndio kujenga subways!

    [​IMG]


     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    dubai noma.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Part 1

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  10. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sheikh Rashid - the oil is about to run out, "build and they will come"
     
  11. r

    rukc Member

    #11
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 28, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is econ 101, supply and demand. Fossil fuel is and will be a critical driving force behind world economic growth for a foreseeable future. Wasaudi wana zaidi ya asilimia 25 ya reserve the mafuta, je unategemea umaskini utatoka wapi? Hata hivyo nashangaa wamekaa gizani kwa muda wote huu mpaka sasa hivi.
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si waliwapeleka juzi juzi kwenda kusoma universities kama Oxford nk. Sasa wamerudi na vision mpya. The lesson we need to learn: Nenda kamwibie mzungu ujuzi wake kisha rudi endeleza kwako. Wajapan walifanya hichi hichi.
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kitu kingine ni kwamba Dubai kwa sasa iko so westernised. Wazungu wako wengi sana kule na hata MD wa Emirates (Airline) ni mzungu. Nilikuwa naangalia programme moja thru BBC there are lot of Wazungu companies operating in Dubai now.
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na huyu jamaa nasikia ni swahiba mkubwa wa Kikwete tangu akiwa waziri wa nishati na madini. Sasa sijui bwana mkubwa (Kikwete) ananufaikaje na uswahiba huo huku bwana Sinclair akipora madini yetu. Huyu Sinclair hata ile ripoti ya kamati ya madini iliyoongozwa na Jaji Mark Bomani aliipata kabla hata wabunge hawajaiona na akaanza kuwasiliana na mariki zake kuwatoa wasiwasi kuwa mapendekezo ya kamati ile hayatatiliwa maanani baada ya kuwa ameshaongea na Kikwete na kweli ndo hicho tunachokiona kwa sasa. Taabu kweli kweli hii TZ yetu.
     
Loading...