Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dubai job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mood2007, Mar 30, 2011.

  1. m

    mood2007 New Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    POST YOUR CV FOR THE POST OF LADIES SECURITY OR MAN SECURITY AND DOMESTIC JOB SEND YOUR CV WITH PASSPORT SIZE PHOTO
    SEND TO
    sali.kham@yahoo.com
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Kazi za dubai....mmmh!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    halafu mkisha tuchukua mkaanze kutudondosha kutoka ghorofani au mtukate midomo.....akhaa
     
  4. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msifanye watu kama wajinga bwana...shida za watu zisiwafanye watumwa....hakuna kazi ya aina hiyo...be specific plz...we need terms...this is no longer black market
    Hatuwezi kuvumilia unyanyasaji wa namna hii
     
  5. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama gorofa si refu basi utakuwa na bahati, sana sana utavunjika mkono lakini umeokoka.

    Kuna wakazi fulani huko Tanga wakikusimulia yaliyowakuta huwezi amini. Binti mmoja alishia kugeuzwa changu, mwingine aliahidiwa kazi kufika kule kazi sio ile aliyoahidiwa, akaishia kugeuzwa manamba kama si 'mtumwa'. Wote wawili walirudi bongo kwa kusaidiwa na wasamalia wema.
     
  6. d

    doxtgblaze Senior Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poa kwa wanaopenda wata apply na kupewa terms but kwa wanao critise jitahidini kufikiri negative and positive then fanyeni uchunguzi kabla ya decision.. ninao watu wengi waliofanikiwa uko na wachache walioteswa but haimanish kama generally kufanya kazi dubai ni mbaya.. hamkeni vijana.. I cant see a great thinker... ka yupo ajitokeze
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimeshawahi kuona documentary kuhusu waajiri wa Dubai wanavyonyanyasa wafanyakazi. Kimsingi mfanyakazi anakuwa hana haki yeyote, unanyang'anywa passport, kipigo, na huenda ukaishia jela. In fact unakuwa treated more or less kama mtumwa. Mtu akienda huko aende at his/her own risk!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmmh!
    ....
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    nimetuma cv mkuu.......shukrani
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ina mana huko dubai hawawezi kufanya kazi ya usekyuriti..damn, msiamini hii kitu!!.Dubai my foot!!
     
  11. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huko lazima ushikishwe ukuta penda usipende...
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hahahaha hamna vya bure huko!
     
  13. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi hapa ni mgeni;labda wenyeji mtupe taarifa kamili na siyo pungufu.
     
  14. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kabisaaaa!
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Can't be true..yo yo!
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Human trade is different from slavery. The form seems to be at work.
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hii video inaonyesha jinsi wafanyakazi kutoka Africa wanavyodhalilishwa huko Dubai:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Kuweni makini, nilipata kusoma habari fulani kwenye internet kwamba kuna watu WANAHASIWA kinguvu katika baadhi ya nchi za mashariki ya kati, kisha wanafanywa kuwa wasimamizi wa wanawake wa mabosi, Wanawahasi ili wasiweze kuwaingilia hao wanawake!.
     
  19. s

    seniorita JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    not a job with terms. you will be used in every possible way....be humiliated as if you not a human being!!!!! this is neo-slavery for real....where rape is justified for a black person/woman and sodomy...for men....it is a truth and no joke....sisi ni wanadamu kama wao, dont go and sell your humanity there....
     
  20. e

    eddy66 New Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi to all members
     
Loading...