Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dua za Mh: Lema Mungu aliyejuu amezisikia!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Borakufa, Apr 19, 2012.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Ndugu zangu wana wa Arusha, serikali ya ccm imewapora mbunge wenu kwa kuitumia mahakama! huu ni uhuni na ni dhambi kubwa! Haiwezekani haki ya watu zaidi ya elfu 56 kuporwa na watu wachache eti kwa kuwa tuliwapa madaraka na sasa wanayatumia kuwadhulumu ninyi! kwa matakwa yao ya kifisadi"

    "Msiogope ninyi mlio wengi kwani mimi mmoja mtanikatisha tamaa! Vumilieni twendeni tukafunge siku saba, na siku ya nane tukatoe sadaka kwa watu masikini, wajane na mayatima nina uhakika Mungu atatujibia!"

    "Wao wana pesa na madaraka sisi tuna MUNGU"

    Says by Mh: Lema at NMC- Unga LTD on 07.04.2012
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    thread nyingine sijui mtu anaanzisha akiwa amevuta bange au yuko wapi aisee
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Did you mean Hon Mizengo Pinda he is being voted out?
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yametimia naona huko arusha na sengerema
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mzee?? si lazima usome au??
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sasa si umeandika tusome au??
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hivi Borakufa kwanini utuweke roho jujuu? Una maana dua zipi zimejibiwa mbona umekurupuka sana hueleweki ?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    and that is my point, kakurupuka... ameanzia katikati na kuishia katikati, sioni kichwa wala mkia wa post yake!!!
     
  9. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anaandika habari za kishabiki hapa, kwa nini usiende nyumbani kwake ukampongeze huko, acha uzembe huna cha kuandika kaa kimya ok!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Zidumu fikra za mwnyekiti
     
  11. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mtu anapokuwa amefunga si anakuwa anafanya maombi kwa muumba wake jamani! sijakurupuka labda tu imani yako ni tofauti na yangu na Lema!
    Maana kama imani yako ni sawa na yetu means unajua mtu anafunga(Kuacha kula) ili iweje siyo!!
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Umefunga nini, na majibu uluyoyaona ni yapi?

    Andika kama mtu aliyefunga na kuomba basi... clear message!!! sio kama mtu aliyelamba bange na kidumu ya mbege
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole pole member! post 20 unawashwa huko chini mmh! na bado! mimi shabiki kweli sijui wewe ni nani ha ha ha!
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tuelezee zaidi !
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeshaeleza mnama
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kweli Mungu amejibu maombi ya mzee lema kwani majambazi (CCM) walimvua ubunge kwa hila na chuki binafsi but mi naamini kupitia maombi ya mhe lema Mungu akaamua kuwapalanganisha cccm wao kwao maani walimjia lema kwa njia 1 but Mungu akawatawanisha kwa njia 7, na hata tunavyoona wimbi la vijana wengi toka CCM kuhamia CDM ni ukweli unaothibitisha kuwa Maombi ya G. Lema yamejibiwa.
    Solidarity forever
    Tolerance gives power.
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hujaeleweka!
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kokoliko, Lema siku hiyo akihutubia katika viwanja vya NMC Unga ltd alitutaka wananchi wa arusha pamoja na yeye tuingie kwenye maombi kwa kufunga siku saba! alitusihi katika siku hizo saba kila mmoja aliyegushwa na dhulma hiyo aombe kivyake na siku ya nane tufungue na tukatoe sadaka kwa masikini,mayatima,wajane na wenye shida nyingine! Mimi nilifunga siku saba na nimeomba mambo mengi na siku ya mwisho nilifanya kama Mh Mbunge wetu alivyotuagiza! sasa hujaelewa nini??
     
  19. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ni dalili za Ukada:blabla:
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ni kweli, mimi ni kada wa chadema, kuna kosa lolote??
     
Loading...