Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dua ya mlevi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pape, Mar 17, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mlevi mmoja aliyependa pombe kuliko kitu kingine,
    alijikuta akiingia matatani kutokana na tabia yake hiyo.
    Jamaa huyu alichukia zaidi wakati wa mfungo wa Ramadhani ambapo watu hutakiwa kubadili tabia na kuacha ulevi na mambo mengine yasiyofaa.

    Ili kuepukana na kero hiyo alijiadaa kwa sala maalumu ambapo siku moja aliingia

    msikitini kwenda kushusha dua zake.Dua yenyewe aliiomba hivi:

    "Ee Mola tujaalie Ramadhani iwe kama 'World Cup' kila baada ya miaka minne na nchi ziwe zina 'Qualify' kuingia;akimaanisha kuwa Tanzania haiwezi kufanikiwa kwa hiyo yeye ataendelea kupiga masanga yake!!
     
Loading...