Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibakiking, Oct 8, 2011.

  1. kibakiking

    kibakiking Senior Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kwa wana igunga kura zenu si bure na ikumbukwe kuwa katika uchaguzi mkuu uliopita hatukusimamisha mgombea so kwa wale walio dai walikuwa na mtaji wa kura za kuanzia imeonekana walivyo umbuka ila kwa yote tutakuwa bega kwa bega katika yote.
    thanks for all support our political part mean CDMA
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh!! thanx !
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ama kweli CDM wametiwa adabu. Kulia lia huku si bure, ni kichapo ambacho watakiota kila siku.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bado wanamtafuta mchawi ni nani
     
  5. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ushindi mkubwa huo kwa CHADEMA kwani ccm wamenunua kwa kura 1 tsh 137,000=
    hii ni dalili nzuri kwa CHADEMA 2015

    hawataweza kununa kura za Tanzania nzima

    CHADEMA juuuuuuuuuuuuuuuuuuuu saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
     
Loading...