Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du! Wahaya nao kwa fix!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nesindiso Sir, Nov 16, 2007.

  1. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    After studying law, Rwegoshora decided to move back to his home town of Bukoba to open his own practice.
    The first day, he saw a man coming up the sidewalk. He decided to make a big impression on this new client when he arrived.
    As the man came to door, Rwegoshora picked up the TTCL phone. He motioned the man in, all while talking. "No. Absolutely no. You tell those clowns in New York that I won't settle this case for less than one million. Yes. The Appeals Court has agreed to hear that case next week. I'll be handling the primary argument and the other members of my team will provide support. Okay. Tell the State Prosecutor that I'll meet with
    him next week to discuss the details."
    This sort of thing went on for almost five minutes. All the while the man sat patiently as Rwegoshora rattled off instructions.
    Finally, Rwegoshora put down the phone and turned to the man. "I'm sorry for the delay, but as you can see, I'm very busy. What can I do for you sir?"
    The man replied,
    I'm from TTCL; I've come to connect your line"
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Eeeh! Hii kali kwelikweli, ubishoo weke wa kimbwenu ulimuumbua
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..hii imekaa vizuri kwa kuanzia weekend!

    ..inanikumbusha story za "wamekufa abiria watano na mmassai mmoja!"
     
  4. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ubishoo shwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!

    Siku moja nilipata safari kwenda Bukoba ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kufika kule na nilikuwa na shauku sana kuona jinsi mji wa Bukoba ulivyo na wenyeji wake. Kwa bahati tukafika pale BK majira ya jioni na wenyeji wangu wakaamua kunitembeza mjini, ni mji mdogo ingawa wenye shughuli za hapa na pale. Katika tembea tembea tulifika sehemu fulani wenyewe waanaiita Beach ni mahala pazuri sana kuna upepo mwanana na kuna burudani ya ngoma za asili na muziki wa dansi (live band)

    Ghafla nikakuta kuna jamaa wawili wanapigana nami kwa shauku nikasogea ili niweze kujua nini kilijiri hadi wakaamua kuzipiga.
    Pale nilikuta watu tayari wameshawaamulia wakawa wanawahoji kwanini wanapigana, mmoja kati ya waliokuwa wanapigani anaelekea ni mkulima wa kawaida tu, lakini nilishangaa wenyewe wanamwita Dokta, mahojiano yalikuwa kama ifuatavyo:

    Muuliza swali: Dokita Rweyemamu kwanini unampiga Bwana Kafanabo
    Dokta: You know this Kafanabo ameni-insult.

    Muuliza swali: Kafanabo amefanya nini?
    Dokta: You by the way he is not my brother.

    Muuliza swali: Dokta jibu swali amefanya nini?
    Dokta: Angambiri stupid infront of my wife, that is why nikam-tera vibao vitatu.
     
  5. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2007
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata hii imekaa vizuri. kumbe zecomedy hata jambo forum walishauwemo tayari.
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wahaya bwana!
    Wee achatu!
     
  7. B

    BROWN Member

    #7
    Nov 17, 2007
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hwa jamaa kwa fix ndo wenyewe.hata yule asojua Kiingereza basi ataiba vineno walau viwili vya kuchanganyia,kwa hili wamejaliwa ndugu zetu hawa,kah!!!!!
     
  8. shema

    shema Member

    #8
    Nov 20, 2007
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli
     
  9. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Dah hadi raha maana siku yangu imekuwa nzuri mno
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha.
    Nalog off
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2013
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha , kho kho kho, Kwi kwi kwi kwii
     
  12. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,910
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Zote mbili zimenifurahisha sana, ahsanteni kwa ubunifu wana jf.
     
  13. z

    zailolly Member

    #13
    Mar 9, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    oooh poor man:rockon:
     
Loading...