Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du Tanzania inazidi kupigwa bao la internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by geek, Dec 2, 2009.

  1. g

    geek Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya stats ziko bayana kwenye hiyo attachment, Tanzania na kelele zetu tunapigwa bao na jirani zetu kasoro Burundi. hakuna growth kabisa, hatari sana.
     

    Attached Files:

  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]

    HABARI NDIYO HIYO!
     
  3. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaaazi kwelikweli
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hili sio jambo la kulalamika kama vifaa vya ict kodi ni juu kuliko hizo nchi za wenzetu unategemea nini katika utumiaji wa mtandao ? Kama hakuna miundo mbinu ya kutosha na ya maana ambayo itawezesha kupeleka huduma hizi mpaka vijijini unategemea nini ? Na kama serikali haina mpango wa taifa unaoeleweka na kila mtu katika kuendeleza huduma hizi unategemea nini ? Hivi sio vitu technical rafiki yangu ni haki ya mtanzania yoyote kujua ni haki yako wewe uliye kyaka kagera kupata huduma safi na nafuu za mawasiliano
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe ukiangalia wenzetu au nchi nyingine unalipia kwa mwezi na bei zao zipo fixed sasa kwa Tanzania unaweza ukanunua airtime ya Tshs 200,000/= ukatumia three day only wakati nchi nyingine zina utaratibu ambao unalipia kwa wiki, mwezi hata mwaka hata ufanye nini haishi mpata siku zako zifike. Ma provider tubadilike. Jamani mnatuubia sana.
     
  6. jacobae

    jacobae Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shy nakuunga mkono 100%
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Teh teh, Shy umenena vyema sana, ila tunasahu hata umeme wenyewe hatuna! internet itatoka wapi? tutapunguza kodi, sawa ni kitu kizuri, vifaa vingi vitakuja, tutatumia umeme gani? We have a very long way to go, maskini Tanzania!
     
  8. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna sera? kama ipo inatamka je? na nini malengo yake ya muda mrefu na mfupi?
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Umejaribu kutafuta kama hiyo sera ipo au la kabla hujaandika ulichoandika ?
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Shy, sikusema kuwa hakuna sera. Nimeuliza kufahamu kama ipo, na kama ipo inasema je na tunategemea kuwa wapi na kwa muda gani. Inawezekana kwa malengo tuliojiwekea tuko katika mwendo mzuri, au hatujapata mwendo kutokana na kuwa hili sio kipaombele chetu kama taifa.
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi nilikushangaa kwanini unauliza swali kama hilo wakati kuna search engine ya kutafuta vitu kama hivyo upate jibu halafu uje kuchangia kwa mifano ambayo utaitoa kwenye link hizo hata za nchi zingine ? hivi ndivyo mijadala inavyotakiwa kuwa au sio
     
  12. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    geek
    Kasema hivi:
    1. Du Tanzania inazidi kupigwa bao la internet

    Nami naongezea
    2. Kwani nini nimepelekea hiyo sharp increase 2005, 2007?
    3. ....

    Hapo kwenye tatu utaongezea wewe. You can say anything, mfano
    "I'm going to venture into this business"



    Swali:
    Iwapo Tanzania ingekuwa ya kwanza hapo juu, hali yako ingekuwa tofauti na ilivyo sasa? Ingekuingizia mapesa mfukoni?
    Najaribu kuleta maswali ili tuweze kujadili.
     
  13. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi sasa kuna mkonga wa mawasiliano unajengwa kuunganisha Tanzania na maeneo mengine ya dunia. Mimi ni sub contractor katika kazi hii inayofanywa na Wachina. Tunaenelea vizuri na kazi. Tupeni muda kidogo muone matokeo kuhusu malalamiko haya. Nchi hii inaenda pazuri tu. Tupeni muda
     
Loading...