Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du, ningejinyonga na kamasi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mentor, Dec 15, 2009.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Boy: You Are the sunshine to My Life.
    Without You Life Is Cloudy.
    You are in My Heart Like Rainy Water in a Barren Land.
    Girl: Darling! Is it a Proposal or a Weather Report?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Du..Hawa vijana wa dot...com bana!

    Sisi enzi hizo ilikuwa hakuna kurefusha maneno!

    Umempenda mtoto wa mtu, unaulizia shamba lao liko wapi, unatafuta machalii wenzako kama 15 hivi, mnaenda mnalilima-kwisha habari, huyo demu hawezi kataa lolote!...!..

    Mambo ya ..sijui..fuel...dstv...rent..na maninininI ya nini bana?
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh! hii tamu kuliko!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    PakaJimy, shamba kabisa..hiyo si ni shida kabisa!!!!bora niache..lol!
    afadhali kuzaliwa wakati huu..
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We dogo we sijui ndo vp!

    Yani bora uache nchumba kwaajili ya kuogopa kulima shamba?

    Ama kweli vizazi hivi vya blue-band, job-true-true![kaz kwelikweli]
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Kwanza umentukana..ila nimekusamehe bure!
    sasa kaka, kama lugha inapanda..kuna haja ya kulima shamba kweli..
    nowadays, mambo ni kuwork smart sio hard...
    TECHNOLOGY..dat's de definition!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    PJ usisahau hata mashamba siku hizi kuna familia kibao hazimiliki hiyo rasilimali lulu!!!
    Ila hiyo ilikuwa poa mapenzi ya kweli hamna hata longolongo sasa siku hizi uongo mtupu, mnadanganyana weeeeeeeeee!!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Samahani ndugu..hakika sina mpango wa kumtukana mtu hapa ndani pasipo sababu yoyote..

    Nikiangalia naona kama vile neno lililokuudhi ni hilo.."DOGO!."

    kAA UKIJUA KUWA HUMU NDANI HATUJUANI UMRI ZETU, LAKINI kwa asilimia kubwa nitakuwa kakaako, usiseme nakutukana tena!

    But my friend, disregard it, na chukulia poa tu Mkuu. Heshima mbele!
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    bht point yako ya kwanza kweli..ila umekosea mwisho. Huko unakokuita kudanganyana, sisi tunaita being romantic..thnk 2yc!
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Kaka mimi sisiti kukupa heshima yako..ila wakati mwingine mtu wa heshima anajionyesha kwa matendo yake..
    kwa mtazamo wangu hilo Jina PakaJimy lnakuweka less than 24yrs...and that meks me ur damn bro!
    nyc tym...PakaJimy!!!teh teh teh..
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa haki ya nani hiki ndo mana ni kizazi cha dot com na uongo nao una jina la kitechnologia....eeeeh being romantic!!! nimeipenda hiyo ntaikopa tafadhali!!!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jina nini Mkuu?
    Iam to my Early 40s.
    So iam your elder broda!..huh!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    PJ my brother (with respect I call you that),

    watu tunatofautiana sana kifikra maoni mtazamo etc.

    mimi nilipoanza kusoma post zako tu na hiyo avatar....I new it!!!
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    To me that sounds mo of a dis than a compliment!
    PJ, kama uko 40 nakupa heshima zote..SHikamoo baba mdogo/mjomba!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
     
Loading...