Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du kumbe na jirani yangu ni changuduoa anajiuza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bornagain, Sep 28, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani ukistaajabu ya Musa utaona sijui ya nani, mwenzio nimepata aibu ya mwaka nikiwa na mama mkwe wangu. Kwa kifupi ni kwamba nilikua nimetembelewa na mama yangu mkwe kutoka huko Katavi mkoa mpya na kwa bahati mbaya ndo mara yake ya kwanza kuja Dar. Kutokana na mihangaiko ya kazi za mchana na ratiba kuwa tight siku za weekend na siku za weekdays sikufanikiwa hata siku moja kumtoa dina, juzi usiku ikabidi twende zetu dina mimi mke wangu na mama mkwe maeneo ya posta maana yeye alikua anaondoka siku inayofuata yaani jana kurudi Katavi. Sasa tukawa tumechelewa kutoka mpaka kwenye saa nne na nusu usiku, wakati wa kurudi njiani maeneo ya Africa Sana – Sinza tukapata pancha nikawaambia mke wangu na mama mkwe wakae kwenye gari tu ili nitafute kijana maeneo ya standi ya daladala Africa sana au hata pale kwenye kituo cha mafuta anisaidie kubadilisha tairi hata kwa kumlipa maana sikutaka kuchafua suti yangu.

    Ile kushuka ndani ya gari kutembea tu hatua kama tano nikavamiwa na machangu kama wawili wote wakafikiri nataka huduma kumbe mimi natafuta kijana wa kunisadia kubadilisha tairi. Lakini kilichonistua ni kumwona dada ambae ni jirani yangu na pia tunafanya nae ofisi za karibu maeneo ya mjini nae akiwa miongoni mwa wale wasichana wawili waliokuwa wanafikiri nataka huduma.Alivoniona alijiskia vibaya alitamani ardhi ipasuke. Sasa mimi sielewi hivi wasichana wanajiuza for only finding satisfactions, au shida za maisha au ni hulka tu ya wasichana? Nasema hivo kwa sababu huyo dada ana kazi nzuri tu ingawa sijui mshahara wake lakini kazi yake inaweza kumfanya aishi mjini bila wasi wasi. Nimekutana nae leo wakati naelekea lunch yaani hana amani hata kidogo lakini mimi nayachukulia kama mapito.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wee aibu imekujaje?
    Mkeo huyo au nani yako??
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa tu mleta mada na wale wengine, wale high class prostitutes ni wasomi na wana kazi zao tena za kulipa. Unaweza kukuta binti ameajiriwa kampuni ya simu na analipwa not less than 3m lakin ni changudoa. Hizi tabia wanazianza tangu wakiwa shuleni na wanakolea. Fumba macho tafakari maisha ya baadhi ya mabinti wa mabibo hostel in town, Ifm, St. Augustine and Tumaini. But IFM, UDSM especially mabibo wanaongoza!!! Akija kupata kazi hata ya 4m ataacha? Kumbuka hao pia wanatoka family well off!!!! Tabia ni kilema bora uondokane nayo mapema.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hiyo extra curricula activity ndo inamfanya ajitutumue mjini hapa. Kupanga ni kuchagua.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jirani yako akiwa jambazi unaona aibu wewe?

     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Badala niwe shosti nae ili nisiibiwe, aibu kwani nikitoka umang'atini kuja kusaka maisha nilijua nitamkuta?
    Badala amuweke akiba jirani, analeta za kuleta!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    namshangaa.

    Hajui kuna siku atamfaa wakati wa jua afu kwa mkopo au offer ya promosheni tu.

     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    The oldest business in the world here comes again..
    I always find difficult to blame prostitutes while there are men all around looking for and hook them up..
    Stop chasing them and automatically this business will impulsively be limped off..
    But as long as you appreciate their work don't be surprised to see even King's daughters hustling!!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Wengine hufanya out of frustrations tu
     
  10. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,234
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    ukistaajabu ya musa utaoyaona ya firauni
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    biashara afanye yeye aibu upate wewe?

    Halafu kwa nini usimuungishe jirani yako? (oooophs hii kichwa leo!!!!!)
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kuvaa suti
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu mmoja anasifia sana changu wake ambaye nahisi karibia atamfanya permanent. alinambiaje? eti binti aliyempata kutoka kwenye kwaya moja ya kanisani ndiye huyohuyo alimpa gono, wakati uyu changu katembea naye karibia miezi mitatu hajadunga hata sindano moja ya gono. Upo hapo Bosi? Inakuwa kama vile kuna machangu wanajitunza kuliko wale wanafiki wa makanisani au misikitini. hiyo umewahi kuisikia?


     
  14. P

    Pumb JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wabongo kwa wivu! Yaani unaacha kumpongeza jirani yako kwa ubunifu wa ujasiliamali usio na ushuru wala vat eti unaona aibu! Muungishe jirani fimbo ya mbali haiui nyoka!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    very true
    ma cd ni weengi kuliko unavyoamini
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bora umemfahamu ukitaka kukata kiu utakuwa unamshtua tu unaenda kumaliza
     
  17. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    hiyo ni part time, kuna ambao hawatembei usiku kwa kujiuza lakini ukiwafanyia tathmini ni wanapiga kazi kushinda hao, hao approach wanayotumia (sales) anapeleka bidhaa bila kujua mteja wake ni nani lakini hawa wa majumbani ambao tunawaona ni wema wao wanatumia (marketing strategies) kwa kufanya utafiti mdogo wa wateja na kujipendekeza na kutokewa kisha anatoka nae kwa kawaida tulivyozoea lakini kesho yake anaibuka na kipaji kingine yaani kila siku lakini kwa kuwa hatembezi usiku wanaonekana poa
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ibilisi akiwa kafungwa mnyololo na kutupwa jehanum? Hapa kila abiria abebe mzigo wake na kuwashauri wale walobeba mizigo mizito waitue basi. Atayegoma shingo imbomoke.
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hahaaa, na kudrive pia. Atleast mama mkwe hakupanda dala dala japo alipata kero ya kubaki kwenye gari wakati jamaa akienda kutafuta 'kijana' wa kubadilisha tairi.
     
  20. client3

    client3 JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mi ningependa kujua nani alikaa mbele kati ya mama na mke hata mimi nina ugeni soon
     
Loading...