Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du hu upigaji picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, May 9, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    sayansi na mateke yanayokujia...
    mmmhhhh balaa
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Shughuli pevu.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    aagh kwani kule vita si ishaisha???
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wapo wengi wanaopiga picha tukio,wengine ni kumbukumbu zao binafsi kwenye simu zao (nahisi hawa ndio wengi kwenye hilo tukio) na wengine ni waandishi wa habari so picha kwao no lazima........ tushange kidogo tu,nakumbuka walivyokuja brazil karibu kila shabiki aliyekuwepo uwanjani alitaka kuwapiga picha kwa simu yaka. vuta taswira kama hiyo inakuwaje.
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unaweza kuwa unafukuzwa na simba mwenzako badala ya kukupa usaidizi akachukua video camera na kuanza kurekodi shughuli nzima mpaka utakapomalizika kutafunwa...ndo dunia tuliofika!
     
  7. K

    Kana Amuchi Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manumbu ni kweli tumeshafikia huko. kuna mwandishi wa habari na mpiga picha photojournalist alishinda tuzo ya Pulitzer award kwa picha bora ambayo ilikuwa inamwonyesha mtoto mwenye utapiamlo mkali ambaye alikuwa hawezi hata kutembea, alikuwa anatambaa kwenda kwenda kwenye kituo cha kutolea msaada wa chakula km moja hivi mbele yake. Tai kwa kujua kwamba lazima atakufa kabla hajafika kambini wakawa wamejaa angani wanamsindikiza ili akifa wale mzoga wake. Jamaa alipiga picha akapata zawadi, lakini baadae wakamwuliza alifanya nini baada ya kupiga picha kuhakikisha kwamba anachangia katika jitihada za mtoto yule kupata msaada? hakujibu maana yeye alisepa zake kuwahi town kutuma picha CNN, BBC, Reuters na kwingineko. nafsi ilimsuta sana maana anajua fika dogo ajigeuka mlo wa wale scavengers, akaamua kujiua!! Nadhani kuna watu wanajua hii stori watatuwekea link yake hapa.
     
  8. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au mshikaji alitaka wasaidie kuzima moto?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anataka abaki na kumbukumbu
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Nimeipenda hii mkuu!
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu..inasikitisha sana..ngoja nitafute link maana naikumbuka hii habari
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    baada ya hapo kila mtu anakimbilia facebook ku-upload
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mwandishi wa habari ndio kiboko,anakubali apigwe lkn patner wake alipige picha tukio
     
Loading...