Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du!! Hivi wafanyakazi airtel ni wezi au?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by selopheady, Feb 27, 2012.

  1. s

    selopheady Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimeshidwa kuelewa kuhusu airtel money.Nilitumiwa sh.19,000 kwenye lain yangu ambayo ilikua ya zamani haina sehemu ya airtel money.Hivyo ikabidi kutengeneza lain nyingine yenye sehemu ya airtel money namba zilezile cha ajabu baada ya kuangalia salio langu nakuta sh.800 ambavyo sijawahi kuweka pesa. Na vilevile zile pesa nilizotumiwa hazionekani kila nikiwapigia wanatoa visingizio vya mtandao unasumbua yapata mwezi na siku kadhaa sasa.HEBU WANA JF nipeni ushairi au wazo.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu jukwaa hili ni la MAPOKEZI NA UTAMBULUSHO....Anyway Pole sana....
    Nenda ofisini kwa watakusaidia ni mambo ya kawaida kwa sysytem nyingi.
     
  3. s

    selopheady Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri wako pamoja na kuwa hapa nipo kijijini mbali na ofisi zao.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu,hii inefaa kule kwenye malalamiko au hoja.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Pole sana, funga safari uende mjini ukawaone wenyewe!
     
  7. s

    selopheady Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa waungwana ushauri wenu nimeupata na ntaufanya kazi.Asanteni sana.
     
Loading...