Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du...Hata kamanda Mwema asingependa watu waone hii...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paulo, Feb 2, 2011.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu amefanya haya Misri ili askari polisi wa Tanzania nao wapate kujifunza. Maandamano yaliyotokea arusha hakupaswa kufa mtu ndugu zangu. Uhai ni wa Mungu na yeye ndo mwenye kuitoa roho ili imrudie. Majeshi ya Misri yalijifunza kupitia pigola kumi kipindi cha Musa ambapo wazaliwa wa kwanza wa kila kiumbe walikufa ndani ya usiku mmoja. Tokea hapo wanaheshimu damu! Hawaimwagi tena!

    Hizi picha ni kutoka kwenye maandamano yanayoendelea huko Misri
    source http://totallycoolpix.com/2011/01/the-egypt-protests-part-2/
    [​IMG]

    Hapa wanaruhusu waandamanaji wapande juu ya vifaru vyao.
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    Hapa ndo wamenikosha kabisa
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutafika tu Inshallah!
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutafika huku tu, Yan Mwema na Vibaraka wake watashindwa tu! Ila tatizo la vibaraka wa mwema ni njaa! hawajui pakula kesho wakiachishwa kazi, ila wajue umma ukikasikira tupo wakujitoa mhanga.
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  5. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu trustme unadhani hata Misri hakuna njaa? The price of food has sky rocketed. Sema ni waelewa na wanajua kwa hayo maandamano watapata serikali mpya yenye kujali maslahi ya wananchi wake. Hawa wa kwetu ni elimu ndogo. wanahitaji kuelimishwa.
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Kweli ni Ajabu maandamo watu wanaenda na watoto?
    Kweli kuna Somo la kujifunza hapa
     
  7. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tena mtoto mwenyewe ni kichanga!
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yaani nimeipenda sana hii mkuuu thanks nyingine naongesa hapa.mipolisi yetu sijui ndo minunda sijui ndo elimu yani ipo ka matahaira flani.
     
  9. terrell

    terrell Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza ikawa ni Elimu na njaa
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ya huku ni kama 'Mbwa', akiambiwa kamata, piga, galagaza na ua, wala hana haja ya ku-reason sababu. Yeye anatekeleza amri ya kamanda wake bila kufikiri. Mi naona ni kama wanyama tu!

    Hukumbuki kamanda mmoja alipigwa mtama na mwanasiasa kule Maswa, lakini kwa vile hakupewa amri ya "shikamata" na mkuu wake, alikuwa mpole tu, akainuka akakun'guta vumbi makalioni akawa mpole.
     
  11. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    dooh no nooma mwana,yani watu wanaelewa na wamechoka kuonewa ,loooh in Tz inakaribia kuja lets wait for the day
     
  12. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lovely, mi najiulizaga hivi hawa wanajeshi wetu sio sehemu ya wananchi, hakuna ndugu zao kweli wanaokosa matibabu au kukosa elimu ya uhakika kutokana na mifumo mibovu iliyopo? Wanajeshi Wamisri nawapa BIG UP!
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Polisi na ASkari wetu, Fikirini kabla ya kutenda.
    Mkiambia nenda jiulize kwa nini unakwenda.
    Tumieni akili, kwa kweli, mnatutia uchungu sana.
    Ninyi ni jeshi la wananchi sio jeshi la mtu yoyote hapa.

    Lakini siwalaumu sana kwa sababu AMIRI JESHI MKUU WENU NI....................
    Hatutegemei tofauti sana labda kama Mtapewa Neema ya kujitambua.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    So long hawaelekei upande wa mjengo, hamna tabu
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii kali sana kunasomo lakujifunza hapa kwa police wetu na majeshi yetu na ninaamini kabisa siku tukilianzisha kisawasawa nao watakuwa upande wetu kwa sana
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Askari wa kutuliza ghasia (FFU) wakifyatua mabomu ili kuwatawanya wanachuo wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, waliokuwa wakiandamana leo asubuhi kuelekea Ofisi ya Waziri Mkuu kwa ajili ya kufikisha malalamiko yao ya posho ya Sh 5,000/ ambayo wanadai ni ndogo haitoshi kwa matumizi na badala yake wanaishinikiza Serikali kuwapa Sh. 10,000/=. Hata hivyo maandamano hayo yaliishia maeneo ya Savei baada ya kukuta ukuta wa polisi hao umetanda Barabarani huku wakitoa matangazo ya kusitisha maandamano hayo na kutawanyika, baada ya kutoa matangazo hayo na wanafunzi hao waliendelea kuwa maeneo hayo huku wakiimba ndipo askari hao waliamuliwa kuanza kufyatua mabomu ili kuwatawanya. Katika tukio hilo hakuna aliyejeruhiwa ila ni wanafunzi wachache tu waliokamatwa.
    [​IMG] Bomu la machozi limeshaachiwa hapa likianza kufyatuka...

    [​IMG] Wanafunzi hao wakitawanyika kwa kukimbia kila mtu na njia yake baada ya mabomu kuanza kufyatuliwa.
    [​IMG] Wanafunzi hao wakiandamana, kutoka chuoni...
    [​IMG] Wakiwa na mabango yao yenye ujumbe kuhusu kile wanachodai na wasichohitaji.
    [​IMG] Safari ilikuwa ni ndefu huku wakitembe, kukimbia na kuimba ili kuifanya safari hiyo kuwa fupi zaid lakini waaapi, iliishia karibu zaidi.
    [​IMG] Maandamano bado yalikuwa yakiendelea kutokea chuoni hapo.
    [​IMG] Mkusanyiko ulianza kama hivi...


    Linganisha hizi na za misri.


    Hebu tuwe serious jamani, 5,000/= per day ni peanuts,hatuhitaji kuandika "wakidai kuwa ni kidogo", ukweli ni kuwa hela nii ni njiwa mno.


    Haihitaji watoto waandame ili kuongezewa kiasi hiki na kama walioko madarakani hawaelewi kuwa hela hii ni ndogo basi for sure wako out of touch with reality.
     
  17. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Egypt ina jeshi lenye nidhamu ya hali ya juu sana katika bara la Africa. Askari wake wamejifunza na kuelewa ni wakati gani wanatakiwa kuchukua silaha na kupigana. Wamekataa kutumiwa na wana siasa. Kwa hili wanalolifanya, Gen Mwamunyange, Lt.Gen Shombo na Afande Chigonja wengineo wana mengi sana ya kujifunza. Kazi ya jeshi na polisi si kupiga raia wanapomkataa mwanasiasa hata kama ni Rais. Wanatakiwa kuwalinda raia....wanatakiwa kulinda uhuru na usalama wa nchi.
    Bravo Egyptian army!!!
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bravo Misri
     
Loading...