Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dt ngorongoro ageuza mapato ya halmashauri kuwa kitega uchumi chake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jasho la Damu, May 28, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wasalaam
    Kwa habari za kiitelejensia kutoka ndani ya halmashauri ya wilaya ya ngorongoro yenye makao makuu katika mji mdogo wa waso,loliondo imebainika ya kwamba MHASIBU MKUU WA WILAYA HIYO anatumia baadhi ya vyanzo vya mapato vya wilaya hiyo kama mtaji wa kujilimbikizia mali. Habari hii lmethibitishwa na mmoja wa watumishi wa halmashauri hiyo walipotembelea vyanzo vya mapato vya wilaya hiyo na kukuta wakusanya ushuru wa geti la Engarasero wakikusanya ushuru bila ya ledger book na orodha ya watozwa ushuru
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huku orodha ya watozwa ushuru mara zote imekuwa ikiandaliwa na MHASIBU MKUU WA WILAYA HIYO OFISINI KWAKE. katika kuhakikisha wanapata detail zaidi watumishi hao waliotembelea geti hilo waliuliza idadi ya watu na magari yaliyopita hapo getini jana yake lakini wahusika hawakuwa nazo na walijibu kuwa orodha yote uandaliwa katika ofisi ya Mhasibu wa wilaya wao wanapeleka fedha tu.

    UFISADI HAUTAISHA NCHI HII
     
Loading...