Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dstv ya BURE kupitia Vodacom!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BabaDesi, Jun 25, 2011.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    simu yangu ni Nokia N95 8gb. Toka juzi najaribu kujiunga na ofa ya Dstv kupitia Vodacom ya kuona matangazo ya bure ya TV lakini kila ninapojaribu kujiunga napata maelezo ya 'Not enough Bandwidth'! Wataalamu, Hapo natakiwa kufanya nini?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    je unaweza tizama tv kwa simu yako kama huna muda wa maongezi? Voda ni matapeli, jihadhari.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu nikiwa na buku 2 za airtime lakini inaniambiat ya kutokuwa na bandwidth ya kutosha! Tatizo litakuwa ni nini?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    weka vocha ya elfu kumi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    WEKA 3G na sio 2G,Bandwidth ya 2G ni ndogo weka 3G(HSDPA)
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    sasa mkiskia online tv mwajua bureeeezzzz??????? Inakula net kama wataka kuuza sura kitaa bora unune hata cheka internet
     
  7. zolong1

    zolong1 Senior Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vodacom dstv mobile service ni bure.nenda kwenye settings-phone-network halafu badilisha kuwa umts.
     
  8. f

    freddlee New Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kutumia dstv mobile ila nimekatwa kiasi kikubwa cha hela, nilipouliza customer care wakasema ni free kwa vile hutakiwi kulipa malipo ya mwezi au subscription fees, ila gharama nyingne zinakuwapo
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hii huduma inatakiwa na inatangazwa kuwa ni bure, haitakiwi kula data bundle wala hela kwenye simu, ila inaelekea Voda wamechemsha au wanafanya makusudi kuwaibia watu hela inaenda kama kawaida.
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    W i z i m t u p u !!
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    sio wizi huyo jamaa hapo hapo juu ameeleza ukweli kabisa, dstv mobile inalipiwa kwa mwezi hela hiyo unayolipa ni tofauti na bundle ya internet so kupitia voda hutalipa utalipa tu ya bundle.
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    voda ni majambazi hakuna tofauti na majambazi wanaotumia silaha ya smg ningekuwa nakipato chakumlipa wakili ningewabuluza kotini
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa nimejaribu hii huduma imegoma!
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ukienda website yao wenyewe Vodacom Portal ukacheki DsTV FAQ

    Kwa kifupi hawa jamaa ni wezi, na tungekuwa nchi nyingine wangekuwa washachukuliwa hatua na vyombo husika, ila Bongo ili mradi liende.
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Selikali imeshikiliwa na majambazi mafisadi nani atakumbuka kuwafatilia huu wizi unao fanyika huko voda
     
  16. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    hayaa wale wagumu mlokua hamtaki kutumia voda link hiyo nshaichakachua copini kwenye streming link muangalie na bundle ya mb400 airtel rtsp://196.28.65.226/diactus/movie.3gp?weUE9Qdy3GHWo2-5Tpic3b47H(i8afKugOTAdmjZcV1ljArP1641PQ7ee3h-yN20 manake dah wabongo kila kitu siasa hadi huku kwenye science
     
  17. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Thank u Very much! Hii haiitaji masimu makuuubwa!
     
Loading...