Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSTV vs Zuku

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by samilakadunda, Aug 9, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    naomba ushauri wakuu,nipo morogoro nataka kununua zuku au dstv,naomba ushauri wenu ipi ni rahisi kwenye gharama,manunuzi,na kulipia kila mwezi? Naje kuhusu chanel zake?
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    zuku ni rahisi, dstv mwisho wa matatizo.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dstv ni noma, we jipinde na dstv tu hivi ving'amuzi vingine ni michosho tu.
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu mi nimefunga dstv, naomba nielekeze jinsi ya kulipia kwa njia ya tigo pesa pls!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [h=3]Tigo Pesa[/h]
    • Dial *150*01 on your mobile to access the Tigo Pesa menu
    • Select the option for Payments (4)
    • Select the option for Pay DStv (2)
    • Enter your smartcard number
    • Enter the amount you wish to pay
    • Confirm your transaction with your PIN
    • You will receive a SMS confirming the transaction and the payment will go through to DStv directly.

    Source: How do I pay my DStv Tanzania Account? - General Help
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu!
     
  7. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    tungekuwa wazalendo kama wengi wao hapa jamvini

    ***leo hiii serikali yetu isingeoomba madawati kwa wafafhiri***
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nashukuru wakuu,ila bei ya dstv inatisha jamani inapanda kilakunapokucha!
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Chukua DSTV ina channel nyingi na nzuri bei sio issue kwani wameweka bei tofauti tofauti kulingana na market categories ukifulia unanunua ya elfu 20 ingawa channel ni chache na ukiwa nazo unaweka ya 120,000/=
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    thanks wa kuu!
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    DStv ndo mpango mzima. mimi napenda National 1. Geographic channel, (Megastructures, Seconds from disaster, Air Crash Investigation) 2. Discovery World and much more, pia kuna channels kibao za radio kama ukichoka kuangalia screen.
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndio naenda kununua DSTV hivyo zomba kila sehemu upooooooooooooooooozi
     
  13. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    DSTV ukilipia compact plus $ 50, unapata channel za mpira S5, S7, S9, S10, S19,S220 NA ESPN hizi zote zinaonyesha live games, na movies kibao pamoja na series
     
  14. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Mpira ni lazima? Jamaa wameishajua wabongo ni mipira tu ndio maana wanawakon'gori bei!
     
  15. g

    godwill kilangi Member

    #15
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimena ZUKU WAMEBADILISHA MWELEKEO WA MADISHI YAO NAKUWEKA MWELEKEO KAMA WA DSTV
    KWASABU GANI WAMEFANYA IVYO?
     
  16. mceddy

    mceddy Senior Member

    #16
    May 4, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mkali DSTV mwendo mdundo usije sita kumiliki receiver yao wao ni wa ukweeeeeeh kazi kwko tu kulipia
     
  17. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Dstv so much more
     
  18. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao na hiyo compact yao wamejaza channel za sports tu; wangefanya jambo la maana kama ingekuwa mteja anaselect channel anazozitaka, mfano mimi napenda Nationa Geographic Channel, Nat Geo Wild, Adventure, World. Discovery Channel, Discovery HD, History Channel, hata wakininyima nyingine zote mimi sina tatizo, wananilazimisha nilipie michannel mia ambayo sina matumizi nayo, nazoangalia ni hizo chache tu..huu nao ni wizi!
     
  19. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2013
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 379
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mkuu angalia tuu usije ukamiliki receiver( DSTV) yao halafu ukashindwa kuilipia...ni sawa na mtu anayekimbilia Range vogue sports kwa hela alizo fluku sehemu!
     
  20. Burton86jm

    Burton86jm JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2013
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kulinganisha DSTV na ZUKU ni kama kulinganisha KITAMBI na MIMBA,ipo juu saana(nzuri saana) DSTV
    DSTV
    *Unapo nunua mwezi kwanza unapoisha unaachiwa tv za free kama TBC,KBC,CITEN na nyingine
    *Ina Chaneli nzuri toka Tanzania kama TBC 1 na STAR TV
    *Vifurushi vyake ni kama ifuatavyo
    -ACCESS --channels zaidi ya 48 kwa TSH.17,000/=
    -FAMILY--channels zaidi ya 55 kwa Tsh.24,000/=
    -COMPACT--channels zaidi ya 64 kwa Tsh.45,000/=
    -COMPACT PLUS--channels zaidi ya 70 kwa Tsh 85,000/=
    -PREMIUM--channels zaidi ya 95 kwa Tsh.135,000/=
    #Kama upo MPANDA-KATAVI karibu Burton satellite shop 0754-83 55 43
     
Loading...