Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSTV Vs VING'AMUZI

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muce, Apr 23, 2012.

  1. Muce

    Muce Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tukiwa tunajiandaa kuingia katika mfumo wa digital hadi sasa sijapata jibu kipi ni bora kati ya kuwa na ving'amuzi vingi au bora nijiunge na Dstv. Maswali yangu sasa
    1. Je nisubiri hadi tupate msimamo wa ving'amuzi vyenye uwezo wa kushika channel zote za hapa bongo?
    2. Je nikinunua Dstv nitaweza kupata channel za hapa bongo? kama ndiyo ni channel zipi nitazipata?
    3. Je kwa wale wanaokaa sehemu ambayo ving'amuzi havishiki, wenaza tumia ungo wa Dstv kupata channel za hapa bongo?

    Nawasilisha.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwa Sasa ukinunua Dstv utapata Station 1 TU ya Tanzania ambayo ni Tbc 1 ila kuna Station ambazo za Afrika Mashariki utaweza kuzipata na hata za mataifa mengine japokuwa sio sana,kama we ni mpenz wa Movie za Afrika na Mpira basi chukua Dstv.
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dstv ni gharama sana mkuu lakini hana mpinzani kwa chanel za uhakika kaka....
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa kukusaidia tu ving'amuzi vilivyosajiliwa kurusha digitale ni makampuni matatu:startimes,ATN(Ting) na kingine cha 3(sikijui) na ving'amuzi vyote hvyo vitaonyesha local channel zote kama free packages so italzimika kununua kinga'amuzi husika kulingana na wewe unavyopenda packages zake za kulipia!

    Kwa Ting walisema sehemu yeyote ulipo utapata matangazo yao,kama hauwezi kutumia king'amuzi chao kupata matangazo basi kuna dish watakufungia kupata matangazo

    Kazi ni kwako.
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    vizuri siku zote gharama mkuu....!! mi namshauri achukue dstv tu kama ni mpenzi wa entertainments (movies, games etc) maana jamaa wako juu kwa channel za mambo hayo..ila ndo ukubali gharama....channel za kibongo ndo kama hivyo ni TBC tu ndo unapata ila zipo nyingine nzuri tu za afrika mashariki.....hii zuku hii naskia inakuja kwa kasi ila mi binafsi yangu bado naiskilizia kwanza maana tusije fanyiwa kama yale ya GTV!!
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamaa wapo vizuri mkuu itabidi tuendelee kuumia tu na hizo gharama zao kaka coz si wengune bila mpira weekend haiendi mkuu!
     
  7. Muce

    Muce Senior Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    asante mkuu kwa ufafanuzi wako mzuri, nitajaribu kufuatilia package za kila kimoja ili nione kipi kitanifaa.
     
  8. Muce

    Muce Senior Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naombeni mwenye packages za ving'amuzi vya ting na startimes.
     
  9. koo

    koo JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilisikia tangazo kwamba wenye tv za kisasa watapata matangazo pasipo kuwa na kingamuzi vip hiyo imekaaje?
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kweli. Ni zile za fta
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu king'amuzi cha Ting ni shilingi ngapi na package zake zikoje?
     
Loading...