Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSTV Sharing

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paul S.S, Nov 19, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wadau wa teknolojia naomba ushauri wenu kwa hili kama lina wezekana
    Jirani yetu ana tumia DSTV na anadai gharama kwa mwezi zimemzidi uzito, so ametuita majirani zake wawili akatuomba kama tupo interested atatuunganishia cable kutoka kwenye king'amuzi chake tupate mambo kwa minajili ya kusaidiana wakati wa malipo ya mwezi.

    Changamoto inayo tukabili ni je inawezekana labda kufanya namna yoyote pengine hata kununua kifaa fulani kitakacho weza kufanya kila mmoja aka control chaneli atakayo kwa wakati wake na si yeye akiweka kipindi fulani basi wote mnalazimika kuangalia hicho
    Huwa naona hii maneno kwenye mahotel, kila tv chumbani unabadili chaneli kama kawaida
    Nawasilisha
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wakuu hakuna mwenye idea na hii maneno?
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi navyojua ipo ile ya tv mbili lkn yakuvuta naona mmoja ata controll na wote mutakuwa munaangalia anocho angalia.

    lkn ya tv mbili sioni kama inazidi gharama naona 150k.inakuwa risiva mmoja lkn ways kwa tv mbili na remote mbili.
     
  4. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    NGOJA DSTV WENYEWE WATAKUELEKEZA BRO,si ahame tu mbona footbal lipo hata Star Times kwa buku 9 tu
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu kwa sasa haiwezekani kwa sababu wamezibiti kadi haiwezi kufanya kazi tofauti na dekoda yake
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Inawezekana pale tu kila mtu atakaponunua decoder yake..kuna kitu kinaitwa extraview yaan tv mbili znatumia malipo ya card moja na dish moja ila decorder lazima ziwe tofauti ili kila mtu aweze kuona mambo yake kwa wakat wake..ukiwapata hawa mawakala wa dstv wenyewe wapo wanaofaham kuunga hivyo au fungua page yao search hiyo extraview kwa maelezo zaidi..yupo mtu namfaham anatumia hivyo tv ya sitting room na bedroom kwa malipo ya card moja..
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Au kama vipi mtafute fundi aunge direct ila ndo itakuwa mnaona kile anachoona mwenye decoder tu..
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Thanx kwa maoni yenu.
    Inaonekana itakuwa ngumu, ngoja kwanza tukomae na startimes zetu kwa sasa wakati michakato ya kuwaona hao wataalamu ikiendelea
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kuna decorder inaitwa dual view(PVR) itawapa contrlol users wawili
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Itabidi wote mnunue decoder zinazoweza kufanya ExtraView, itabidi waya 3 zitoke dish hadi kwenye kila decoder, kisha decoder "master" iunganishwe na decoder zengine "slave" kwa kutumia waya mwingine, official limit ya waya huu ni meter 50, waya huu ukipoteza mawasiliano decoder "slave" zinaacha kuonyesha picha.

    Na kuna fee inaongezeka kwa mwezi kama unataka ExtraView.
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu ina maana hii decorder itabidi kununua nyingine tena dstv?

     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dah.......... zoezi gumu sana hili mkuu, maana inabidi tununue tena decoder zingine,
    Tulidhani kwa hii aliyonayo inawezekana, ngoja tukome na startimes tu, na mshkaji itabidi augulie maumivu tu

     
  13. m

    mbwago2007 Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana. Kuna kifaa ( jina limenitoka) kinatumiwa na wale wanafanya biashara ya cable TV au kwenye mahoteli
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii kitu inawezekana ila inabidi muwe na dikoda 2. Ila dishi ni moja tu..pia mtashare watu wawili na sio watatu..primary dicoder pia inatakiwa iwe on ili dikoda ya pili iweze kupata data.
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Jikune ujipatapo, kama DSTV imewashinda baki na ya mchina Star times
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu swali ni je kinapatikana mitaani au lazima ukipate kwa wao wenyewe DSTV?
    Hata mimi nimeona mikoani jamaa wa cable tv na kwenye mahoteli, tena unabadili channel kupitia TV na si decorder.
    Hata hivyo dhumuni letu ilikuwa ni kujaribu wote tupate chaneli na kuzicontrol wenyewe bila kuwashirikisha DSTV kujaribu kupunguza gharama
    Kwa maelezo ya wadau hapo juu, inaonekana inawezekana lakini lazima urudi DSTV wakuuzie vingamuzi vingine na bei inakuwa kubwa zaidi kwa huduma hiyo ambapo tutakuwa hatuja save kitu

     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hili nalo neno mkuu
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha Ha!
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mikoani kama Dodoma Dstv bill ni shs 10,000 kwa mwezi.
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hiyo ni cable tv service ama hii hii dstv ya multichoice?
     
Loading...