Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSTV Picture Quality

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by M'Jr, Aug 30, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jana wakati nawatch mechi ya Madrid na Barcelona niligundua kitu ambacho sikuwa nakifuatilia hapo kabla. The picture quality za DSTV ni zaidi ya clear kiasi kwamba hata ikidondoka sindano waweza iona. Nikakumbuka zile channel zetu kwenye Star Times Dah! Anyway what i wanted to say ni kwamba if you need a tv highest experience go for DSTV
     
  2. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kaka naomba msaada wa prices za vifurushi dstv
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Premium $ 80
    compact plus $ 50
    Compact $ 40
    family $ 30
    ya mwisho kabisa sikumbuki jina lake ni $ 15
    zenye live sports hapo ni Premium na compact plus.
    Mimi natumia compact plus
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Uliangalia chanell ya hd nini.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tatizo la DSTV ni very expensive.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    StarTimes Janga la Taifa Channel Nyingi Quality zake ni mbovu,baadhi ya channel zenye quality mbovu ni mliman,clouds tv,sibuka!! Nitanunua DSTV wakianza kurusha Local Channels zote!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tena mkuu ukitaka kujua balaa lake angalia channel za HD utapenda mwenyewe
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah mkuu kama ile mechi ya juzi ya supa copa nadhani walikuwa wanachukua kutoka Sky Sport HD, dah mpaka inafurahisha kuangalia. Nataka nizichange change nihamie kwenye HD asee
     
Loading...