Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSTV na DRIFTA.....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Boss, Jun 7, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Wataalamu wa Tech hebu niambieni
    mtu akiwa na Decoder ya DSTV south africa au kenya kwa mfano
    akailipia mwaka mzima
    akaamua kuja nayo tz...
    inakuwaje?
    lazima aripoti dstv TZ?

    lazima alipe upya?

    halafu kuna huduma ya DRIFTA nayo mtu akilipia Kenya mfano
    lazima akija TZ aanze upya?
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    dstv is one ,one will always be the same and will never change into two
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka lazma ujue huduma za dstv kenya na south zPo tofaut na ni advanced kuliko zetu hapa. Na kwa gharama 2metofautiana
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa ndo umenijibu nini?
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimepita hapa na ANTENA yangu ya CHADEMA
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dekoda ya sa inafanya kazi hapa kwa wizi . Ili ifanye kazi inatakiwa utumie dish ya ft 8 na malipo ulipie hukohuko sa. Kwa hiyo ya kenya inatumika bila shida
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapigie simu watakusaidia......
     
Loading...