Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dstv mobile

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mbava, Jul 21, 2011.

  1. Mbava

    Mbava Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wana jf? Mimi bwana nimeanza kutumia hii huduma ya dstv mobile ya vodacom, na huduma hii walivyotangulia kutangaza, walisema huduma hii ni bure, lakini cha ajabu ninapotazama channel zile walizoanisha, nikiangalia salio nakuta imefyekwa' duu! Nilipojaribu kuwapia nakuwaleza tatizo, kila mhudumu ananipa majibu yake. Mwengine ananiambia huduma hii ni bure, mwingine ananiambia inatozwa kiasi kidogo cha fedha. Sasa naomba msaada kwa anayetumia huduma hii bure, nami nijue, akhasanten
     
  2. e

    erickmalz Senior Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bure wanayosemea ni kutokuwepo na malipo ya mwezi,bt makato from voda yako pale pale
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ngoja nibaki tu na tiGO!
     
  4. ChelseaBlue

    ChelseaBlue Senior Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii huduma inapatikanaje mkuu? wanaInstal program ya kuiwezesha simu kuStream DSTV channels au inakuaje??mimi natumia Iphone je ntapata?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Huduma inatakiwa iwe bure, haulipi kwa mwezi na data haitakiwa iende, ndo wanavyoitangaza.
    Kwa kifupi Voda ni wezi, wanatangaza kuwa ni bure lakini inakula salio kama kawa.
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa mujibu wa mtandao wa voda wamesema bure hata data, lakini naona hela inakatwa kama kawaida!. mitandao hii matangazo mengi ni ya kisanii
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wako kibiashara zaidi.
     
Loading...