Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dstv decorder vs eurostar dish

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Jan 29, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wana jf nataka kununua dstv kuna jamaa yangu aliniambia ninunue decoder ya dstv na dish nitumie la euro star au jingine ila nisinunue complete dstv. Akiniambia kuwa inakuwa ni bomba lakini pia hata bei yake inakuwa chini. Mnasemaje wanajf.
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unasemaje? Hebu lete vitu vinavyoeleweka. Mimi nataka kuondoka DSTv maana naona imekuwa too much hasa katika hali hii ya uchumi dhaifu.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    DSTV waliwanunua GTV ili waendeleze umonopoly.
    Yaani kuwa na DSTV imekuwa kama anasa jamani khaaaaaaaaa
    Yah nunua euro star ni zuri ila nayo kuna feki kuwa makini
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wapi nitapata hilo dish la eurostar nichangamkie tafadhali?
     
  5. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2016
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,094
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    dstv vs eurostar
     
Loading...