Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSTV bureee full maujanja mjini hapa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Janja PORI, Mar 8, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wakuu wote wa tanzania kipato cha chini. hivyo kizuri kula na wwenzako
    kwa wale wapenzi wa DSTV instead of kulipia 120 kwa mwezi na bla bla ahhahaha watu wameoibua chimbo.
    anayetaka huduma ya dstv na mautundu ani pm
    samahani siwezi weka mautundu hadharani wakuuu
     
  2. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    fanya hivyo tuone...
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa email ya nini wakati kuna PM..
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    tafuteni na maujanja ya star tyms ......
    MP.
     
  6. t

    tracy wa NJIRO Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona yapo mkuu
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    natumia cm.
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimekupm mkuu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ii kitu ipo kwa zaidi ya miaka saba-nane.... na sio bongo tu, ila sasa huu uvuvuzela utawaamsha wazibe line!! sijawahi kusikia mwizi akipiga mbinja kwamba nimeiba leo nyumba fulani

    labda uwe mag@mba
     
  10. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mzee nimeshaku PM. Nashukuru sana.
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli huu jamaa anaharibu deal...
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe ulijuaje kama haukuambiwa na nduguyo? kama wewe ni mchoyo wa kutoa acha jamaa awape ujuzi wadau, kizuri kula na nduguyo bana. We unafkiri hata usipotangaza hawatagundua loopholes na kuziba? wakiziba wajanja wanatafuta pengine wanatoboa!:eyebrows:
     
  13. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na mimi nimo kwenye list ya kupata hayo maujanja, tusisahauliane please.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yes, but not in a media like this... wiki tatu tu zijazo utasikia ile link imekatwa aisee....

    Sorry if i differ with you or anyone, ila nimesema tu kwamba mwizi wa mbinja si mjanja!!! remember it is not right!!!
     
  15. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu wote ni ufisadi tu,nashindwa kuutofautisha
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Maujanja kama haya yote yanapatkana online, na sidhani kama yameanzia bongo, kuna blogs na forums wamejaa wachakachuzi wanapeana ujanja, kuna loopholes zipo nyingi sana kaka, na kwa vile hawa jamaa wameajiri wataalam pia ni lazima wagundue tu. btw kwani wewe hiyo loophole ungependa kuitumia milele? hahahaa. Pamoja kaka.:cool2:
     
  17. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Stuka wewe!!achaneni na huyo jamaa inawezekana katumwa na DSTv kutafuta wanolegeza Mapato yao kula channel buree.
    Kama vipi TUMPOTEZEEE nduguzangu.
     
  18. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni pale utakapo mPM mtu wa DSTV na kumpa hayo maujanja.

    Sumu ya ufisadi imeenea kila pahali.
     
  19. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    haaa huyu anazingua tu i am sure hatampa mtu maujanja sidhan kama kuna aliye m pm akampa maujanja anayodai anayo.
    Anazingua tu ka aliye leta thread eti watu wa m pm awape maujanja ya ku hack airtel internet.
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    tukiwakamata muwe na million kumi as faini la sivyo waweza kuingia jela kwa miaka hadi mitano
    Be careful and what you wish...
     
Loading...