Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dstv bila malipo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Mar 28, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana JF mambo vip? Hivi karibuni nilikuwa napata channel hizi bila kulipia MNET,CSN,etv,etv africa,MNET ACTION VUZU MNET STAR BLITZ MZANZI na KOWEE Zote za sauz kwa kutumia risiva ya HD ila tatizo zinakatakata sana tatizo ni nini? Nisaidieni
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Haujalipa halafu unauliza tatizo ni nini?
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni wewe mwenyewe mwizi na mpenda vya bure!!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli bongo si mchezo yaani mwizi anaona ana haki kabisa na vitu anavyoiba ha ha haaaa!!!
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    nyie acheni ushamba sio kwamba naiba hizo channel ziko free kupitia mfumo wa HD hata wewe ukiwa na risiva kama WIZTEC MPEG4 HD unazipata na si kwamba zimekatika hewani zipo ila zinascrach swala tuulizane kwa nini zina kwamakwama
     
  6. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aina ya ungo unaotumia ni mdogo kama unatumia ule wa futi 6 basi utafute wa futi nane. au location uliopo inaweza ikawa kikwazo.
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi bado unaziangalia? mimi zilishapoteya kwailotatizo nikupandisha sigino ilakwasasa mpg4 HD zinagoma
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tatizo ni kuwa ukisema HD maanake ya high definition which means signal per second au tuseme bit/second inahitajika iwe kubwa tena sana kupita kiasi. ni tofauti sana na channel za kawaida. kusolve ni kutumia dishi kubwa zaidi na liwe CORRECTLY inclined to a specific angle. angalia upepo ukichezesha dishi kidogo tu basi zimetoweka. kuna kipindi mie nilikuwa natumia dishi la futi 12 basi ilikuwa powa sana. ila kwa sasa nimehama hometownl kwangu. sijui inaendeleaje.
    ila kama kukata maana yake bit per second ni ndogo.
    solutions:
    1) ongeza ukubwa wa dishi
    2) tumia lnb yenye gain kubwa zaidi au noise figure ndogo, hapa kwa mara ya mwisho ninashauri lnb ya eurovision ya original sio feki yake na alama yake kubwa ina sticka ya kungarangara kama alama ya pesa vile (authentic sticker) kwani ina nguvu na inatumia IC nne. mbili za horizontal na mbili kwa ajili ya channel za vertical. bei yake ilikuwa 25000 wakati lnb za kawaida ni 15000 kwa mwaka jana niliponunua mie.
    3) fanya kutafuta upya mwelekeo wa dishi huenda upepo and/or other factors zimelisogeza kidogo nayo ni kuweka sawa vitu vitatu. juu na chini (altitude) kushoto-kulia (azimuth) na focus.(masafa ya LNB kutoka katikati ya dishi pamoja na kuizungusha lnb yenyewe kushoto na kulia) yote haya yanachangia kuongeza signal. huku unarekebisha huku unasome ukubwa wa signal unaoupata.
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jiangalie mkuu. halafu uwe na uhakika na unachokinena. hizi channel zipo free wala hazijazibwa unamshushia heshima mwenzio, unamnadi ni mwizi, kumbe weye ndio huelewi.....
     
  10. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa sasa zimefungwa zipo mbili tu ndo ziko hewani MINDSETH na HEALTH kama unazitafuta sasa hivi ziko deg 66E
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda jukwa ra siyasa na udaku
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huelewi lolote waachie wenye fani usipende kukulupuka utajishushia hadhi unaonekana nijinsi gani nimbumbu wa hii fani nenda jukwa la siasa na udaku
     
  13. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    la
    siasa

    kukurupuka
    ni jinsi
    ni mbumbumbu

    Mzee kifimbo cheza kaniachia kazi!:p
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naomba ututajie frequency, s/rate, setelite name na angle za muelekeo wa Dish ili na sisi tufaidike kaka.
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Intelsat 906 at 64.2e(3644H8545)-ITV,EA tv5,Capital-(3654H3632)-mozambique,TIM,TPI(3721H4882)-UBC tv(3884v3271)-Star tv(3893v4440)-TBC tv(3900v3800)-Agape tv(3966H2844)-Channel ten(4039v2034)-TBN namibia(4044v2848)-One africa tvSystem enryption DVB-S BISS.Key (01 01 01 03 01 01 AA AC)kama unatumiya STRONG bonyeza 8280 ingiza hizo namba na uzihifazi(4136v6050)- MTN kwenye mpeg4
     
  16. M

    Mwera JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuuliza si ujinga.
     
  17. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Unajua ni kosa la jinai kumwita mtu mwizi pasipo ushahidi wowote,naona umeimgia jukwaa lisilokuhusu,hivi kwa maisha ya sasa wewe unaweza ukalipa sh laki moja kwa ajli tu ya kuangalia mipira ya uk kwa mwezi ww? Nimeishi baadhi ya nchi za Ulaya nimeshuhudia jinsi raia wa hizo nchi wakiwa bize katika kuchakachua vitu vingi kama vile internet pamoja na hizi channel za kulipia na serikali pamoja na hayo makampuni inajua kabisa kama inaibiwa lakini itafanyeje?
     
Loading...