Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DSM; Viijana 230 kuhamia CDM kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichwa Ngumu, Apr 23, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]John Heche


    Unafiki wa wabunge wa ccm umedhihirika leo waliongea kwa hisia za kinafiki na kujifanya wanapenda nchii kumbe wanapenda matumbo yao na chama chao, hakuna aliejiuzulu sisi tutakwenda kwenye mahakama ya umma na watakutana na hasira za wananchi huko, hatutavumilia dharau hizi






    [​IMG]John Heche


    Tunawashukuru vijana ambao wameamua kutoka ccm na kujiunga na jeshi la ukombozi kwa ajili ya kupigania haki na usawa katika nchi yetu, kesho tutapokea vijana 230 kutoka katika matawi na kata mbalimbali za Dar es salaam baada ya kuchoshwa na porojo za ndani ya chama chao, hakuna kulala mpaka kieleweke.

    source FB Heche wall paper




    Hii inaitwa twanga kote kote
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    viva CDM ila sijiu kwanini ilipofika tu saa mbili wakati naangalia bunge nimepatwa na kichefu chefu cha ajabu na hasira kali kwa ccm?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi nimejikuta namgombeza mwanangu alipokuwa ananiuliza swali kwenye homework yake
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana tedo; kuna signature moja ya JF member inasema Stress=expectation/output binafsi huwa naongeza
    Expectation/output but when the results is greater than one
    nadhani ndicho kilicho kukuta matarajio yalikuwa makubwa kuliko matokeo
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Good move Bavicha.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna kulala had kieleweke
     
  7. B

    Ban Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kwa kweli nimeamini kuwa CCM wote ni familia ya mapanya, wote ni wezi. Hakuna wa kumukamata mwingine!
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kitaeleka tu, hakuna mchezo; Sugu amewaambia wajiandae kuwa chama cha upinzani
     
  9. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Napendekeza operesheni hii iitwe OPERESHENI GHADHABU YA UMMA
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hitimisho la bunge limeacha ladha ya ukakasi kwa mamilioni ya Watanzania. Limezaa majonzi na hasira kali ambayo watawala hawajui tu.

    Lakini hizi habari za CDM kuendelea kujijenga sambamba na elimu kwa umma(kwa upande mmoja); na ubomoaji wa ccm kila kona (kwa upande mwingine) ndio faraja kwa jioni hii.

    Asante makamanda
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wanaendelea na MSAKO

    Endeleeni kuwavuna waje kwa wingi sana.
    Mtu akijitokeza na kujigamba kwa ni mwana CCM atakuwa na roho ngumu sana.
     
  12. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    yawn Nina hasira kaa nimefumania
     
  13. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefika wakati watupishe magogoni.
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    ahsante! nakunywa wine hapa ilinijiliwaze lakini naona kama nataka kwenda kuitapika. siku imeharibika kweli.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... itakua ni kosa kubwa ajabu IKULU kudhani kumnyanganya Kamanda Lema ubunge kupitia mahakama huenda ikawa ni suluhisho.

    Kamanda Lema endelea kuonyesha TALANTA yako ya kupendwa na vijana wa Tanzania kwa kuhamisha Vijiji vyote nchini toka CCM na kujiunga na CDM.

    Kamanda Lema, onyesha UWEZO wa 'Nguvu ya Umma' kote nchini kupitia hiki chombo mahiri cha M4C huku ukiambatana na Jenerali na Dokta wa ukweli, Dr Slaa, kwa kutetemesha mafisadi katika kila jimbo.

     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    pole sana inaumiza kweli.
    tusubiri labda makamanda wanaweza wakatoa way foward roho atleast zikasuuzika.
     
  17. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unadhani wanaweza wakatupisha kama hatujaenda hapo. Mgeni hafunguliwi Mlango mpaka agonge
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Ina fariji fariji lakini siyo sana.
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana askari wa ukombozi wa kweli.Fanyeni utaratibu wa kusambaa hadi vivijini kuwaelimisheni wananchi wajue kwanini tanzania ni maskini chini ya utawala wa ccm na namna serikali inavyobabaisha katika kusimamia mali za umma
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kisiasa kujuuzuru kwa Mawaziri waliobainishwa kulikuwa na tija ccm ila hivi walivyofanya wanaifanya vyama vya upinzani kujijenga na ccm kuzidi kupolomoka
     
Loading...