Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Drunkard boy to be President of North Korea!

Discussion in 'International Forum' started by kimatire, Jun 2, 2009.

  1. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    North Korea's Kim Jong Il has anointed his 26-year-old son -- said to be competitive, proficient in English and a heavy drinker -- as the next leader of the communist state, news reports said Today.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Anapenda Kilauri sana??

    Sasa hapo ndo kazi!!!!!!!!!!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Labda atakuwa ameshaacha. Nasikia Uhuru Kenyatta naye siku hizi kapunguza kilauri.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Watoto wengi wa viongozi wa Nchi ni "heavy drinker" aka "alcoholic" kama Masanilo. Huna haja ya kuwa-list ila naamini kila mmoja anatambua hilo! na jamii "inalikubali"
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duh, huko north korea utawala wao kama wa kisultani sasa, Kim Il Sung, Kim Jong Il, na sasa ni kati ya wanawe ...Kim Jong Chul/Kim Jom Woon au kim Jong nam! kaazi kweli kweli :mad:
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hakuna teeeena test ya makombora ya Nuklia, saivi vitu live live tu...
     
  8. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  9. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    another presidential monarchy!!!!
     
  10. Marlenevdc

    Marlenevdc Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadanganyika tusidhani kwetu hakuna hayo.
    Zenji wamesha mtilia dole gumba Karume (mtoto wa), atakayefuata ni mjukuu!
    Zanzibara tukumbuke hadi sasa wanapikwa:
    mtoto wa Kawawa
    mtoto wa mwinyi n.k.

    Jiulizeni ikiwa Dr Mwinyi ni waziri wa ulinzi, mbona hakuna comment zake wala kuhusishwa kwenye mabomu ya MBAGALA?!?
    Kwa nini hakuna chochote (unless sijui, pls help!) kinachomhusisha na utekelezaji mbaya wa majukumu yake? Ikiwa wananchi kibao wamekufa / wamepoteza maisha yao, ni nini inabidi kitokee ili wahusika wachukuliwe hatua za kisheria?
     
  11. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaa... Ras, do we know if dad isn't a heavy drinker himself? he can be quite a character himself... and that bad hairdo or toupee, mh... Jah knows
     
Loading...