Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

drogba yuko kiafrica zaidi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by magneto, Apr 17, 2011.

  1. m

    magneto Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ivi niaje pale chelsea kila akija striker wa ukweli kum-replace drogba, anafulia mbaya toka enzi za chevi,nawasiwasi drogba yuko kiafrika zaid a.k.a kaaga kwao
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inawezekana, lakini pia jamaa anajua kufunga
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Lol...crespo,chevi sasa torres.
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wezekana kwani wkt grant anamleta anelka yeye akiwa kwa mataifa ya africa alisema
    akirudi englnd lazima atakuwa fest eleven,na alipoletwa sheva,akatishia kuondoka eti hoo yeye hawezi kucheza mpira kama mbio za vijiti. hata kuna gossip zikasema drogba kaambiwa na babu yake asiondoke chelsea
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    heheheheh! inawezekana mkuu.. muafrica.. muafrica tu! tena kule africa magharibi.. inawezekana kaaaga kwao. lakini Drogba ni striker mzuri pia. Moyo unapata tabu sana ikitokea match ya chelsea na arsenal alafu drogba ndani.. lazima atikise nyavu ni kama ana kizizi na gooners
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Drogba ni mchezaji mzuri lakini ni mtumwa wa kiakili anajifanya mzungu analazimisha kufunga nywele nyuma wakati ana nywele za hivyo
     
  7. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Silipendi hilo toto
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    muongeze na Adrian Mutu!
     
Loading...