Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Drogba kuondoka chelsea

Discussion in 'Sports' started by GOKILI, May 21, 2012.

  1. GOKILI

    GOKILI JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Didier Drogba amewaaga wachezaji wenzake wa klabu ya chelseaya uingereza na kuwaeleza kuwa muda umewadia
    wa yeye kutemana na klabu hiyo ambayo ilishinda ubingwa wa ulaya jumamosi iliyopita kwa kuilaza bayern munich ya ujerumani.Inasemekana huenda Drogba akelekea China kuungana na Nicolas Anelka .
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    kwa bei gani?
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama kweli ataondoka, inasemekana atavuta hela ndefu ambayo hata roman abramovic hawezi kumlipa...tembo amesha achieve vitu vyote kwenye epl sasa ni saa ya kusaka mapesa ya kustaafu soka...!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    good decision Didier! Kale mpunga wa kichina kiulaini, job well done! U r legend at stamford bridge! Utaishi ktk mioyo yetu 4 many yrs to come!
     
  5. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    I wish him all the best wherever he is,he has done a lot 2 us viva chelsea viva Drogba
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    £250,000 a week.
     
  7. F

    F.dizzoy Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapozungumzia juu ya mafanikio ya Chelsea now days bac hautosahau kumtaja m2 anaeitwa Didie Drogba anastahiki heshma ktk kuchukua kombe la Uefa!
    Then nackia kuwa kisa cha yeye kuondoka ni kunyimwa mkataba wa Miaka 2 ambayo yeye alìhitaji coz walitaka kumpata mkataba wa mwaka 1 bt all da 2 him!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    A very good decision to leave while you're on top of the World....Congratulations! Goodluck and all the best.
     
  9. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Naona kimoyomoyo unashangalia, maana record yake vs Arsenal ni noma!
    Hahahaha....
     
Loading...