Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Driving training course!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lughe, Jul 29, 2011.

  1. L

    Lughe Senior Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hi to everyone!

    Jamani ivi wapi ntapata chuo kizuri kwa kujifunza driving here in DAR.
    na pamoja na kupata driving license class E or D,it will cost how much and it will take how long.

    thnx.
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu wangu..., si inategemea na location uliyopo! au?coz vyuo vya udereva vimetapakaa jiji zima! Bt kama unataka the quality one,nenda VETA pale utatoka ukiwa umeiva haswaaa.. Shule njema mkuu wangu...,hopefully utakua driver mzuri mwenye kuzingatia sheria zote za road...
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    mkuu kama unataka kusoma achana na issue ya leseni, utakapo maliza ndio utajua utapata daraja gani, ushauri tu uende VETA sababu hautasumbuka wakati wa kupata leseni
     
  4. L

    La Wile Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nenda CITY Driving school wana matawi Shekilango, Mbezi ya Tegeta, na ubungo external. Hawa wamesajiliwa na VETA. Wanafundisha kwa wiki 4 na ada yao ni laki moja na sabini.
     
  5. L

    Lughe Senior Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Many thanks La Wile for suggestion.





     
Loading...